Câu lạc bộ hè!!!!

anh iu ơi, ko tham gia thì ko làm sao hả anh? Em cũng chẳng muốn tham gia cho lắm nhưng mà hình như là bị bắt buộc hay sao ý anh ạ, hehe.:X

imdabomb

Member
ko tham gia là hạnh kiểm trung bình chứ còn gì nữa!! ;-) ;-) ;-) hè này tớ sẽ tham gia câu lạc bộ tình nguyện trẻ :>>

fruit NHO

Active Member
23/6 hình như là đến tr tập trung vào hè
năm nay có thêm khiêu vũ và văn nghệ --->khả wan !!!!!mà sao tao lại fải làm cái chức phó chủ tịch clb văn học thế này?1 năm là wá đủ chít roài....huhu

unni_x

Active Member
Có các CLB sau :D
_ CLB Tiếng Pháp ( Mai Chi 10F phụ trách)
_ CLB Tiếng Anh ( Ly 10D3)
_ CLB Tin Học ( Việt 11D2 và Hằng 11A3 ^^)
_ CLB Khoa Học Trẻ
_ CLB Văn nghệ ( Phượng 10A5)
_ CLB Hành động vì tương lai
_ CLB Toán học
_ CLB Văn học- truyền thống
_ CLB Khiêu vũ ( Trang 11 Sờ )
_ CLB Bơi lội
_ CLB Bóng đá
_ CLB Bóng rổ
_ CLB Tình nguyện trẻ ( Hiền 11D6)
Tổng cộng 13 CLB, ngày 23 hoặc 24/6 này sẽ tổ chức lễ vào hè :D

smooth

Member
êu, cựu hs có được tham gia clb ko ?? cho anh đi khiêu vũ với, em nào nhanh chân đăng ký đôi với anh nhá, nộp hồ sơ xét tuyển luôn đi, 20-6 hết hạn đấy :D :>>

ark

Active Member
CLB Hành động vì tương lai làm cái trò gì :-?
CLB bơi lội hoạt động thế nào =p~
Ko có CLB games à =p~ =((

fruit NHO

Active Member
bơi lội mọi ng rất hăng máu
nhưng sau khi thấy trời nắng...đến bể bơi thì bít fải đóng hình như gần 200 tiền học --->ko còn ai ngoài chủ nhiệm clb
hay thật!

smooth

Member
ê hay thế, để anh lập cái clb bơi lội khác nhá :D. ko thu tiền học phí, ai muốn tham gia cứ đăng ký, tự túc tiền vé, được free tiền hướng dẫn học bơi, sướng thế còn gì =)) (wên, đặc biệt ưu tiên cho các bạn nữ, các bạn nam tham gia thì chỉ hướng dẫn mồm rồi tự tập với nhau :p). anh BD có thích làm phụ tá cho em thì bảo trước nhá, ko lại trách em ko rủ :D :p

unni_x

Active Member
ark said:
CLB Hành động vì tương lai làm cái trò gì :-?
CLB bơi lội hoạt động thế nào =p~
Ko có CLB games à =p~ =((
Hành động vì tương lai chủ yếu là về các vấn đề tình iu học trò này :>> , SKSS này :) , hay Tệ nạn xã hội :cool:
CLB bơi lội là bơi chứ sao, chỉ tội phải đóng tiền để thuê hẳn cả bể thoai :D ( cái vấn đề money này làm các bác chạy mất dép :) )
Về vấn đề games thì năm nay CLB Tin học có thể sẽ mở 1 ngày hội game cho các bác so tài, nội dung game chắc chắn có Gunbound :) còn lại thì phải nhờ các bác đóng góp ý kiến :>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000