cao hải yến,chạy tiền hay thi???

Status
Không mở trả lời sau này.

lovelypink

Member
bao nhiêu lần muốn hỏi mà cứ ngại,hic hic.
mà cái bạn cao hải yến chui ở đâu ra mà 2 năm học chu cấp 3 mà chẳng bao giờ thấy tiếng nhỉ?chỉ nghi ngờ chẳng biết bạn ý có phải dân chu ko,nhưng mà vênh dễ sợ.thực ra tớ cũng chẳng để ý cái việc trường này trường nọ đâu,nhưng vì bạn khởi đầu trước nên phải làm cho ra nhẽ thôi,tính tớ nó thế,thông cảm.
"Làm gì mà bạn "Yến thần dâm" phải khoe khoang trăng trợn như vậy??????Trên đởi còn nhiều người giàu lắm nhất là ở Chu Văn An?????????Cái loại đi du học mà phải mất tiền chạy học bổng thì nói làm gi?Đi Mỹ thì có gì ghê ghớm?????????????" ai là cái loại mất tiền chạy học bổng cơ?có loại học bổng chạy được hả mọi người ơi?tớ nghi ngờ bạn này từ bé đến lớn yên phận,bố mẹ chi chút chạy cho con vào chu mai sau ra được cái trường đại học dân lập là ghê.hohohohohohoho,chẳng biết gì thì đừng nói.nói ra tự nhiên lộ rõ cái ngu.với lại ai khoe cái gì bao giờ??nói chẳng biết nghĩ.
"Yến thần dâm" mỗi lần đi qua lớp tôi là mọi ngươi phải ngoái cổ lại nhìn vi giống con điên quá.Lúc nào cũng tư cho mình là xinh đẹp mà chẳng bao giờ biết soi gương ca.Người thì vừa béo lai vưa lùn !!!!!!!!!!!!!!
lớp bạn là lớp nào?a 2 a`?thông báo với bạn 1 câu là tớ học sáng,đi qua lớp bạn bao giờ?có hôm nào tập thể dục thì chỉ có tập dưới sân chứ chạy lên tận tầng 3 làm gì?tớ lùn á?bạn thông cảm,tớ cái hồi mới đi chỉ cao có 1m68 thôi,nhưng cũng cao hơn bạn cẩm tú với phan trang của các ấy đấy!tớ chỉ nghi ngờ là bạn chưa nhìn thấy tớ bao giờ thôi.mà chưa nhìn thấy thì đừng có theo gió trở cờ,cái loại ấy hèn lắm.phải gọi là scum ý.còn béo thì công nhận cái hồi tớ đi thì đúng là béo thật,chẳng dám phàn nàn với ai.hohoho.nhưng mà chẳng sao.
tớ chẳng có ý muốn tranh cãi làm gì,nhưng nghe bạn nói ngứa tai quá đành phải chen chân vào làm 1 câu mặc dù biết nhiều người đọc xong sẽ ko thích nhưng ko thích thì đừng đọc,với cả mong mọi người thông cảm tớ nghĩ gì nói nấy chẳng để ý gì mấy đâu.
tớ post cái topic này lên chẳng mong muốn gì hơn là bạn cao hai yen xin lỗi bubuTHD vì bạn nói bubuTHD là dân thd mà cũng đòi vào cva bầu chọn hotboy hotgirl.thd hay gì đi nữa thì cũng là học sinh cả thôi.càng đông càng vui.với ngày trước tớ chơi khá nhiều với dân thd.nói nghe đụng chạm lòng nhau quá!
all for now.thanks for reading it

Vũ "nhị"

Member
Các đồng chí 0306 vào giải quyết đi, mình chịu rồi, dân trí thức không so mồm được với dân chợ búa. Mình chỉ hy vọng các bạn một điều là đừng gây nên không khí căng thẳng trong forum. Còn tư cách đạo đức là do mỗi người trong forum này tự thể hiện và những người khác đánh giá. Thế thôi! Xin hết! Không bình luận nội dung bên trên!:|

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
trời ạ!cái này từ ở topic hoptboy hotgirl đây mà!!!!!
2chị yến máu thế??!~~~
thôi lock cái này lại đi trc' khi chiến tranh nổ ra
nhanh !~ nhanh!~~
...toát mồ hôi~~><

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000