Cạnh Tranh Quyết Liệt TRong "Trò chơi"

Ice_Fire

Member
Tổ sư thằng HARRORDS nó phá 3 cái record của em , em xếp thứ 2 ở cả 3 trò ,,,, đều thua nó :((
Cái trò bắn đá em phá lại ngay đây , hehe , còn Snake thì chịu rồi
Ko hiểu sao Pacman toàn bị Go Back , có lần em được 70k điểm rồi mà ko ghi cho em :((
53 điểm trò ... kia thì chịu , đến tết cũng thua :-S

hatovica

Member
Ice_Fire said:
Tổ sư thằng HARRORDS nó phá 3 cái record của em , em xếp thứ 2 ở cả 3 trò ,,,, đều thua nó :((
Cái trò bắn đá em phá lại ngay đây , hehe , còn Snake thì chịu rồi
Ko hiểu sao Pacman toàn bị Go Back , có lần em được 70k điểm rồi mà ko ghi cho em :((
53 điểm trò ... kia thì chịu , đến tết cũng thua :-S
Cái này cạnh tranh lành mạnh, ko nên nói thế này nhá ;)
Công nhận, hình như HARRODS ngồi cả ngày trên máy tính thì phải.

Ice_Fire

Member
Hơ hơ , bức xúc tí thôi , thực ra thấy phục nó hơn là ức :D :)) , vừa phá xong trò xếp hình rồi , có mà đỡ vào xoong :)
Phá nốt bắn đá thôi :D

Ice_Fire

Member
Xét về Ranking thì mình tự hào vô đối :D
HARRORDS cũng chỉ mạnh được 1 số trò thôi , xem Ranking vẫn kém mình :))
Ice_Fire ko biết chơi MoonLander , còn lại chơi tuốt :)) xếp hạng 1 : 2 , xếp hạng 2 : 2 , xếp trong top ten : 3 , trò PacMan bị Go Back , em có lần lên 70000 điểm rồi :)

hatovica

Member
Ice_Fire said:
Hình như mình cũng hơi quá to mồm :">
hato ơi , có 1 thằng cũng được 58 điểm kìa :(( , phá giá em quá :((
Chú yên tâm, kỉ lục đó của chú là ko thể phá vỡ rồi. dù "kẻ đó" có bằng điểm với chú đi chăng nữa, hắn ta vẫn mãi chỉ là thứ 2 mà thôi. Kẻ đáng buồn là anh đây này. Giờ chẳng thấy anh ở đâu nữa cả.

Hình như HARRORDS "chuếnh" à? Ko thấy đâu hết ta ơi?????

Ice_Fire

Member
Kaka , chơi cái trò đó , ko có bài thì cũng ko ăn được thật :D
Em đọc vị nó 1 cái là em lên điểm từ 49 - 51 rồi phát cuối được luôn kín bảng :)
Chơi xếp hình mới bựa , đau hết cả tay
Còn chơi cái Moon Lander ntn , em ko biết chơi :(

hatovica

Member
Mọi chuyện đã có vẻ an bài khi mà Ice_fire ghi 58 điểm của hexxagon cộng với 2 cái records kia hình như quá xa cho mọi người theo kịp. HARRORDS có lẽ ko chỉ mất điện toàn thành phố mà có vẻ như trên diện rộng toàn quốc. Moonlander là kỷ lục duy nhất còn xót lại của mình. Nhưng cũng ko vì vậy mà trở nên ích kỉ. phải dùng các phím mũi tên trên bàn phím để lái con tàu vũ trụ đáp xuống những chỗ yêu cầu. nên đáp xuống thật nhẹ (dùng phím mũi tên đi lên cho nó rớt từ từ thẳng từ trên xuống). Hint: sau mỗi lần đáp, phải trở lại để fill gas cho đầy, ko thì sẽ ko đủ cho lần hạ cánh tiếp sau. trò này chỉ có 3 màn, sau màn thử, nó sẽ quay trở lại màn đầu tiên. GOOD LUCK EVERYONE!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000