Cái điều hòa trường mình...sắp thành kì quan thứ 8 roài

chuabietgi

Member
haha ! cái gì ở trường mình mà chẳng là kì quan !!
vào trường mà cứ như vào "viện bảo tàng" ...
riêng khoản cởi giầy để ngoài đã là ... rồi !!!

Dim

Chắc hôm nào phải chôm chôm 1 đôi tổ ong để giữ lại làm su-vơ-nia....mới được................kakaka.................

Điều hòa ... niềm mơ ước của học sinh chúng mình, trường Chu Văn An là trường điểm ... hay là thêm cái điều hòa mỗi lớp cho thêm chuẩn :p

tta

chuabietgi said:
Phải thế mới gọi là cổ kính chứ , trường chuẩn quốc gia là phải thế , phải mang dáng dấp của lịch sử . Có phải ai cũng được vào viện bảo tàng hàng ngày như bọn mình đâu =)) =)) =)) =)) .
Mà hình như hôm trước ngó xuống thấy 1 ông đi dép tổ ong trên sân trường . Chôm dép tổ ong xong để lại đôi giày xịn ở đấy thì hay

chuabietgi said:
Chỗ "..." có phải là "bốc mùi" ko??? Amen

L

longthin

Guest
trường mình mới đc là trường cổ nên lấy đâu ra lắm điều hòa? lắp điều hòa, tường nó hỏng thì chắc có mấy vị đi tù! mà nó chạy ko biết có sao ko thì để nó làm cảnh chứ?

Dim

Chắc mấy cái điều hòa trường mình phải cho vào tủ kính trưng bày mới đẹp............ko biết từ giờ đến lúc ra trường mình có được hưởng tí điều hòa nào ko!..........

tta

yên tâm đi , cứ kiên trì chờ đợi , kiểu gì lúc lên hiệu trưởng CVA cũng được 1 ít :))

chocomog_257

Moderator
ủa thế A5 học phòng chuyên biệt nào mà hoành tráng thế??? chắc là phòng đa năng ah?
>> thôi em xin, giờ Địa lên phòng máy phải đấu tranh bằng được để có cái rì mốt điều hòa :D

Dim

Trường mình lắp điều hòa cho học sinh ngó...............để mà thèm.........để mà tưởng tượng và mơ về một ngày nào đó, một ngày xa lắm, học sinh chúng ta sẽ được hưởng điều hòa...................----------> nghe như chuyện cá gỗ ý nhỉ.............!

luon_di_nhoc89

Hiz ! Các pác mơ điều hòa cơ àh ?? Bọn em kô mơ xa thế ! Chỉ cần có nước rửa mặt là đủ rùi !!!!!! Nóng thế nài mà chẳng có đến một giọt nước nào cả !
Ac. ac. ! Chắc chết mất :((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000