Các trò chơi của trang chủ Forum CVA!!!!!

Bạn thích trog chơi nào nhất??

• Pacman

Votes: 0 0.0%
  • Tàu vũ trụ

• Mê cung

• Xếp hộp

• Jewels

Votes: 1 100.0%
  • Cờ vây

• Total voters
    1

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hihi, mình vừ mới discover được cái này ở trang chủ trường mình, vừa mới thử chơi rồi, hehe, khong khéo bị nghiện mất :p :D :D

Pacman: ôi, tại sao điều khiển kiểu gì mà toàn chạy đúng vào mồm của chúng nó mà để bị ăn thịt, hic, chơi trò này tức lắm :angry: :lol: :lol:

Tàu vũ trụ: đây là trò "bắn nhau", nhưng vui lắm, tay trái cứ giữ thanh cách là sẽ thắng thôi, hihihi

Mê cung: cái này chơi lúc đầu thì thấy hay, nhưng chơi 1 lúc sau thành chán vì nó cũng không cần động não hay là cái gì hồi hộp lăm...

Xếp hộp: bắt đầu từ Level 5 thì không cho phép đi bước nào thừa!! Hic, lúc đầu, dến Level thứ 6 thì 30 giây chẳng đủ để đẩy mấy cái kia (mặc dù dùng đường ngắn nhất), nhưng chơi 1 lúc quen tay thì cũng đủ thời gian để xếp :D :D

Jewels: cái này thì cần tinh mắt, không có giới hạn thời gian, trò này tốt cho việc giết thời gian.... Chơi lâu rồi cũng nhặt được nhiều điểm...

Cờ vây: hic, cái này mình chẳng biết chơi thế nào cả??? Có ai chỉ cho mình được không??? :unsure: :huh:

Có lẽ mình chọn cho trò Pacman, hihi, mặc dù suốt ngày bị thua... :p :p :lol:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hì, mò 1 là ra cách chơi cờ vây ngay, nhưng chơi với máy chán quá, vì nó có vẻ ngu quá... hic... :unsure:

Mà trò xếp hộp chỉ có 10 Levels, tiếc quá... Có thêm nuawx thì hay... :rolleyes:

Mình có vài trò chơi nữa như Bomberman, hứng trứng, bóng bàn... Đế mấy hôm nữa cho thêm vào cho phong phú, hì B) :rolleyes: :rolleyes:

ark

Active Member
Bây h forum có Games rồi :D nhưng vẫn chưa vào được anh Lam ơi :(
Nhưng chưa biết là games gì :( Arcade chắc là đua xe :D

rikku

Active Member
làm ơn add cờ vua vào cờ Karo vào đi :( mấy trò này chán ốm ạ :((
;)) chủ yếu là để đánh nối mạng với nhau ý mà :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000