Các bạn yêu Basket khối 10 chú ý !!!!!!

alexknight

Member
Để đáp ứng nhu cầu bóng zổ của học sinh sinh viên;-) , trường ta có tổ trức zải bóng zổ zữa các khối ...... khối 11 và 12 thì có zồi !!!!! còn khối 10 chúng ta , ko thể chịu lép vế được !!!!!!B-) vậy thì các bạn nào có nhu cầu cũng như lòng đam mê với trái bóng cam thì xin mời tìm tôi , Alexknight lớp 10f1 để lập thành ................... 1 CLub Bas đi chơi với các đang anh đàn chị được !!!!!! :p mong các bạn hưởng ứng !!!!:))

alexknight

Member
Xin lưu ý , chúng ta có khoảng ba tháng để chuẩn bị , zo đó mong các bạn đã tập là fải cố gắng , nỗ lực hết mình !!!!!!

alexknight

Member
Nạy các đại ca , sao ko có mống nào vào thế nài !!!!!! hích , thất vọng , thất vọng quá !!!!!! chẳng lẽ khối 10 chỉ thế thôi sao !!!!!!:((

Trí trĩ oai, sao chị thương mày quá, mày bon chen làm gì, hot boy khối 10bon chen đi đấu chỉ tổ bị mấy ông anh hot boy 11 vùi dập thôi, mày vào đội các chị mà đánh này

khối 10 lập 1 đội bóng rổ đê ... đừng spam nữa ... sắp có giải bóng rổ vui xuân roài .. Trí em cố gắng kiếm đội đê ... khối 10 năm ngoái hình như cũng có 2 đội ...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000