cá tính qua nụ hôn

Ngu ngốc giề mờ ngu ngốc...fải tự hào chớ:):)...
@HV: chòi...chỉ muốn thêm chữ I vào giữa>:):)):))...hichichci...em bị nhìn cái hỉu luôn:(:)))

Volodia

Member
Tại anh nói ra làm mọi người chú ý chứ BT thì ai nhìn ra đâu! Anh là ngoại lệ! :))
Mà HIV thì sao? Dính phát là mãi mãi HIV đó! :))

ark

Active Member
- Thích hôn lên mũi: Luôn hứng thú với chuyện gối chăn, khá ham vui và ít nghiêm túc nên sự nghiệp của anh ấy chỉ vừa phải.
Ối ối, ko bao h hôn lên mũi =))

fruit NHO

Active Member
soi_hoang_g5d4 said:
Chòi....bạn Trang thánh thiện quá:x:x...chết thật...nói thía hóa ra mình..=))=))=))....thoai...lạc hết cả đề đóm òi...:):):)
@Chị Nho: nhưng mờ có thiệt là như chị nói ko:-/...mí vấn đề nhạy cảm nè nó cũng fải có ngoại lệ thía nào chớ:)
ah uh ...em ui ...chỉ là đc truyền lại thoai < giống như cái cách " kể sinh động và cực kì ..thật " của Un ý > .....
chị ko có kinh nghiệm đâu :"> đùng hỏi chị .....
ko đọc cái dòng cuối à ?:*

U.F.O

Active Member
Tự dưng thấy cáh đây 1 tháng mình pozt 1 câu gì đó và bị soi + làm chủ đề câu của mọi người .
Ui, nhìn kĩ lại ava em Thiện mới thấy khủng khiếp làm sao! Lúc đầu cứ tưởng đĩa bay! =))
Em không nhớ cái avat đó trông như thế nào . ^_^
chắc là " đĩa bay" của em ý :D
Cái này là ẩn dụ hay hóan dụ đay hả chị Un ?
?_?
ko hiểu
đĩa bay nào
nhìn mờ quá
khó nhìn
chẳng biết cái gì
Đâu có đâu trang . Các avat của anh độ phân giải đều cao hết ^_^
@Chị Un: =))=))...đĩa bay của ông í á=))=))...đỉnh của đỉnh...tuyệt...thía nài tương lai thế hệ măng non của Vịt nem....cứ gọi là:>:>:>:>:>=))=))...một fần đóng góp rất lớn của anh Thiện
Đúng là dân lớp văn . Phong cách nghệ thuật của em Hoa là hiện thực hay thi vị trữ tình đây ?Có lẽ là đan cài xen lẫn nên A cũng.. chưa hỉu giề ^_^_^
>"<
đã nhìn kỹ
và đc anh HV chỉ bảo
đã hiểu
Em Trang iu quí . Bản thân tác giả còn chưa hiểu ^)^)^)^)^

Trở lại topiz không có người bảo lạc đề
p/S : Nói thật em chưa hiểu hôn là gì cơ ! Dùng lưỡi , môi , răng hay là cái gì để hôn ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000