Buôn Chuyện Quán

cu-tro

ll4ever said:
oài! sao vậy? lớn rùi thì cũng dc ng..... lớn tuổi hơn mừng chứ!:D
như tui nè, tranh thủ mừng ng lớn trước< ít xiền thui> thế là tha hồ nhận lại gấp mấy< có khi gấp cả chục lần ý chứ!> >:)

Tao biết rồi Quyên ạ!! Mày mừng tuổi bố mẹ 1 cây mía! Bố mẹ mày mừng tuổi lại mấy chục cây mía, thế là cả nhà cùng no nê mía!!:D

Bonne anée!! happy new year!! Chúc mừng năm mới mọ người nha!!

cu-tro

Hỏi trực tiếp Quyên ý Ánh ạ, anh ý giải thích cho, anh mà giải thích thì nó terrorist anh chết ??

Cám ơn Mu-fan nha! Nhờ ông mà tôi tìm được cái site về PR, hay phết!! Mỗi tội đãng ký hơi muộn! Ông cho tôi mail đi,hay là mail của đại gia nào am hiểu cũng đc, có mấy thứ tôi chưa hiểu lám, trả lời giúp tôi nha!

ll4ever

cu-tro said:
Tao biết rồi Quyên ạ!! Mày mừng tuổi bố mẹ 1 cây mía! Bố mẹ mày mừng tuổi lại mấy chục cây mía, thế là cả nhà cùng no nê mía!!:D

Bonne anée!! happy new year!! Chúc mừng năm mới mọ người nha!!
bố cái thằng! tưởng mày tiếng Việt ko sõi, đến tiếng F cũng ko! vậy mày hỏi về PR làm j? bó tay!!!!!!!=)) =))

cu-tro

ll4ever said:
bố cái thằng! tưởng mày tiếng Việt ko sõi, đến tiếng F cũng ko! vậy mày hỏi về PR làm j? bó tay!!!!!!!=)) =))
Theo tiếng gọi của tri thức thôi! Tao cũng biết là có những thằng ghen ghét tài năng như mày,nhưng không sao, tao tha thứ cho , gọi anh Minh đi !!=))

ll4ever

cu-tro said:
Theo tiếng gọi của tri thức thôi! Tao cũng biết là có những thằng ghen ghét tài năng như mày,nhưng không sao, tao tha thứ cho , gọi anh Minh đi !!=))
công nhận anh Minh có tài năng về mọi mặt! nhất là vụ 20pts Maths! vãi hàng!!!!!!!>:)
nhưng mờ sai chính tả thì ..... vẫn là noob!!!!!!! kakaka!!!!!!!!!!!!!>:)

cu-tro

Quyên ơi! Sao tao thấy có toàn là anh em mình cãi nhau thôi!! Hay chuyển sang forum khác cãi nhau đê, vui hơn!!hehehe

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000