BUỒN BUỒN

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-Lười kó kỡ+Jan 2 2004, 07:09 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Lười kó kỡ @ Jan 2 2004, 07:09 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hahahah, ý bé Nhung là 1 thằng ko bít chính tả, viết sai rùi sau đó kêu là dis... mark kũng kó ai biết được....... (so Miss ADM make a terrible mistake in getting Nhung's idea <~~ being norm).... [/b][/quote]
What do u mean by this? Hope u didn't missunderstand me ;-)
(if yes, are u norm? - 1st fact????? :unsure: :huh: )

Kô là kô, nếu muốn nói ko tôi đã viết "ko", tại sao kô lại nghĩ tôi phải viết "kô" để chỉ "ko"
<_< Thế tôi mới phải hỏi, mỗi người viết 1 kiểu mà ;-)
(bây h mới nghĩ ra: nếu không hỏi mà kết luận theo ý mình ngay ---> being norm - 1st fact, rite?)

Sunrise

Oh pls Mr Liu Chi chi, don't scare my little sister with your 'dear' half English mix vietnamese words.... she is so simple...
Nhung hâm, giới thiệu em, anh Liu ở cùng trường với chị, em chưa có cơ hội xem anh ý đóng kịch , siêu đỉnh cao ,tài năng cực đấy

Phải cái anh ý hơi lập dị trong vấn đề ngôn ngữ, làm quen đi cưng

Kẩm Vân đấy hả em ....
Anh kó làm gì nên tội đâu hè
Mà sao em ko ở nhà lo ôn bài mà đi stalk anh ??
Mà sao em biết là anh nhỉ.........., hay thật
Ra là đệ tử của em à...., ko nói sớm...... anh đì thêm chút nữa, mà thôi, nói chuyện đóng kịch ra làm gì, ngta lại tuởng thật thì anh xấu hổ lắm

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000