bức thư tình do em sáng tác alo^ alo^

Cộng hòa -xã hội- chủ nghĩa- Việt nam
độc lập tự do hạnh phúc
ĐƠN XIN LÀM QUEN
kính gửi bạn :............ học sinh lớp ......... trường THPT Chu Văn An
tôi tên là : ((¯`·.-.¸¸.·°¨*¤------»¤»TXT«¤«------¤*¨°·.¸¸.-·´¯)) ( biệt danh : -=*<(alô picaso^)>*=- ) học sinh lớp 11d9 trường THPT Chu Văn An

bây giờ là 24h . alo^ alo^ ....... tút tút tút tút.............. "thuê bao qíu khách vừa gọi hiện đang trong vùng phủ chăn , xin qíu khách vui lòng gọi lại sau , ok men " ........ à , anh biết giờ này ............đã chìm trong giấc ngủ . một ngày cũ cũng đã đi qua và 1 ngày mới cũng đã sắp bắt đầu .cũng như bao ngày khác tình cảm của T đối với ....vẫn chẳng có gì thay đổi cả , T yêu ..., T yêu ..... nhiều lắm (không tin à , hỏi lại xem )
..... có biết đây đã là bức thư tình thứ mấy T gửi cho .... chưa, để xem nào ,..một này ...hai này ...... ba này ......hix bức thư tình thứ bảy rồi đấy ... ạ , vậy mà sao T vần chưa nhậ được một bức thư hồi âm của ....vay. Phải chăng là do bưu điện trục trặc kĩ thuật " giang hồ hiểm ác không bằng mạng lag người đưa thư "mà 6 bức thư trước chưa đến tay của ...... Phải chăng do ...bận " học, học nữa , học mãi " mà chưa có thời gian ngồi đàm đạo lại cho T . Nhưng T nghĩ cái chính là do .... yết sờ kiêu quá không thém trả lời thư của T ( ....tuồi gì đòi kiêu với T )
....biết khôg , lúc nào trong đầu của T cũng có hinh` bong'....như kiểu lúc nào T không chơi võ lâm là không chịu được ý ( ....= võ lâm thôi ) Ngay cả khi " ngồi trong toa let T gào thét tên ..... , hết giấy rồi ) .......phải hãnh diện vì T ở điểm này
....còn nhớ cái lần ...đẫ hỏi T là T thích làm gì cùng với ... nhất , T trả lới là : "anh muốn được ôm em trong tay , trao cho em nụ hôn đắm say , anh biết làm sao đây , trước mặt T va .... là ..........................màn hình vi tính , T chỉ trao cho .... nụ hôn shirt : gạch sao :-* ) ghi chú sau đoạn này còn 1 đoạn nữa nhưng mà nó chưa sửa xong lên là đẻ sau nhớ
thôi bây giờ đã là 26h rồi , ... để T tập trung vào chuyên môn của mình và T cũng để ........ tập trung vào giấc ngủ đẹp của ..... : "gió mùa thu anh ru ...... ngủ , .....ngủ rồi ......còn phủ chăn bông " và đêm nay ... mơ về T . nhờ alo^ alo^
T dừng bút ở đây thôi , bút sắp hết mực rồi mai còn viét thư cho bạn khác nữa , bb .... nhớ :X:X:X:X:X .rất mong nhận được sự ủng hộ và thư hồi âm của ..... , cấm yết sờ kiêu
Điều cuối cùng T muốn nói với ...... rằng : " T yêu Hà Nội , T yêu mùa thu và T cũng rất yêu ..... , chờ T nhé , hôn .... , I LOVE U forever
từ bao lâu tôi chỉ yêu , chỉ yêu mình ..........
Hà nội ngày ... tháng ... năm .......
kí tên

((¯`·.-.¸¸.·°¨*¤------»¤»?VIP?«¤«------¤*¨°·.¸¸.-·´¯))

Trần Xuân Trường

hay~ ghep' ten nguoi` ban yeu me^n' vao` thi` doc no' se~ hay ho*n alo^ alo^

cả nhà vỗ tay nào alo^ alo^ , mệt quá cơ =D>=D>=D>=D>=D>

fruit NHO

Active Member
em này hơi có vấn đề thật !
thư em ko hay bằng thu tình của chị
vào nụ cười 4 fuong nghen em
học tập !

fruit NHO said:
em này hơi có vấn đề thật !
thư em ko hay bằng thu tình của chị
vào nụ cười 4 fuong nghen em
học tập !
Cái thư ở trong đấy em đọc rồi.... Nhưng mà có phải là chị nghĩ ra đâu.... Amen

angel_lonely

meomunsatthuA7 said:
Ối Hương ơi... Tớ ko thik thư tình kiểu này đâu.... Tỏ tình kiểu khác đi... Amen
Ban. La^m khong thix to? tinh` kiu? ne` ha?... thui de? Huong tu*. viet' kieu? khac' gu*i? cho ban. Lam zday....... ok??? =)) =)) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000