BOY - Bonnal - Ngô Quyên - Hải Phòng

akien_dkny

Lý lịch trích chéo
Nguyễn Đình Kiên
SN : 18-01-1988
Nick YM: akien_dkny180188 , chiba_mouse.
E-mail : [email protected]
Đặc điểm nhận dạng : cao 174012745 nm nặng 57432746748 mcg hời to con cũng đẹp trai , lông mi dài (đ** cong nó mới chó chứ) mắt sâu ( vì thế mà em bị cận nhưng ko đeo kính được vì trông rất xấu)
Tính tình : 5 nắng 10 mưa đ** biết thế nào mà lần nhưng nói chung là thích cái gì thì em làm còn ko có bảo chết em cung ko làm
Đối sử với mọi người : Kính người già, nhường trẻ em, hết lòng vì bạn bè
Người con gái lí tưởng : đỉnh đầu của nàng phải từ vai em trở lên, cận cũng được ( nếu cận thì đeo kính gọng đen) tóc ngang lưng ( ép cũng được mà ko cũng trả sao) mái hơi ngố ngó, mặt mũi xinh xinh ( hehe) vui tính biết cười đúng lúc đúng trỗ,tự nhiên ko phải là đội lốt 1 con cừu doly ,học hành ko ngu là được, ko điệu quá, ko hay cáu bẩn, đừng đòi hỏi quá nhiều, biết lắng nghe, có cuộc sống riêng ( ko phải lúc nào củng phải bên nhau) biết chỉa sẻ, .....
Ghét nhiều điêu để mình ghét ( hehehehe) những điều xấu xa làm hại người khác, những kẻ khinh người hợm hĩnh
Tình trạng 1 mình ( đang định tỏ tình 1 làng (1 lang con gai ehehehe) nhưng chưa dám nói )
Còn nghề của em hiên tại là :Thổi kèn cho đám ma, tung hoa cho đám cưới, đánh răng cho hổ, vá lốp xe tăng, đủn đít máy bay, đẩy động cơ tên lửa, tắm rửa cho cá voi, đỡ đẻ cho voi ...
.v.v.v.v.v.v.v.
Châm ngôn sông
"Hãy vì bố mẹ mình mà sống"
"Quen thật nhiều , thích một ít , yêu một người"

palart

Member
chu nay quang cao cung hap dan hay ho phet..sang lam ga cho nff di hay lam chuc vu san tim ga cho nff...........hien tai cac lanh dao cua cong ty dang ban qua

akien_dkny

palart said:
chu nay quang cao cung hap dan hay ho phet..sang lam ga cho nff di hay lam chuc vu san tim ga cho nff...........hien tai cac lanh dao cua cong ty dang ban qua
Anh đánh không có dấu gì cả .
NFF <---- what that ? <----không hiểu cái này là gì
Em đã từng làm Manager cho Orifame rồi đó anh ---> hơi có kinh nghiệm đấy
hehe

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
akien_dkny said:
Người con gái lí tưởng : đỉnh đầu của nàng phải từ vai em trở lên, cận cũng được ( nếu cận thì đeo kính gọng đen) tóc ngang lưng ( ép cũng được mà ko cũng trả sao) mái hơi ngố ngó, mặt mũi xinh xinh ( hehe) vui tính biết cười đúng lúc đúng trỗ,tự nhiên ko phải là đội lốt 1 con cừu doly ,học hành ko ngu là được, ko điệu quá, ko hay cáu bẩn, đừng đòi hỏi quá nhiều, biết lắng nghe, có cuộc sống riêng ( ko phải lúc nào củng phải bên nhau) biết chỉa sẻ, .....
Ghét nhiều điêu để mình ghét ( hehehehe) những điều xấu xa làm hại người khác, những kẻ khinh người hợm hĩnh
etc....
chính tả,lỗi cú pháp sai tùm lum,chưa kể phần nội dung..
trình độ thể hiện:-<:-<

akien_dkny

chip_coi_90 said:
oai` la`m manager cho orifame co* a'
anh o*i co bi' quyet gi` day em zoi
Bí quyết nói ra thì dài lắm nhưng bạn có thể tìm mua sách :" Cẩm nang thành công trong Kinh Doanh Theo Mạng" tác giả là Anh : Nguyễn Khánh Toàn ,do NXB Văn hóa thông tin ấn hành . Bạn chỉ cần làm như trong sách và suy nghĩ tích cực cùng với sự lạc quan trong công việc bạn sẽ thành công . Và hãy luôn luôn xây dụng mục tiêu cho mình và cố gắng hết mình để thực hiện mục tiêu đó . oke
Hoàng Ánh .Bùi said:
chính tả,lỗi cú pháp sai tùm lum,chưa kể phần nội dung..
trình độ thể hiện
thông cảm tớ "văn ngu chữ dốt" nên .......... :D :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000