Bóng zổ đê !!!!!!!!>""<

Thằng Trí cẩn thận cái mồm mày đấy, Linh tị mà đọc đc những gì mày viết là mày ăn đập đấy, ko đùa đâu. Bây giờ ko lập topic rồi câu vớ vẩn như trang trước đâu nghe chưa. Chuyện của đội ko nên nói ra ngoài, chỉ đội biết với nhau thôi. Còn ai muốn tham gia thì tập thì đã có CLB bóng rổ_Khác hoàn toàn với đội tuyển bóng rổ ạ. Nếu muốn chơi thì cứ nộp tiền rồi tập, thấy đam mê thì xin vào tập cùng đội, ko thì thôi, tập CLB cho có phong trào rồi chấm hết, ko tò mò chuyện nội bộ của đội nữa. Xin hết

alexknight

Member
NÓi chung chuyện tiền năng ko fải là cái cốt yếu !!!! Chủ yếu ở đây là òng đam mê với trái banh cam thôi !!!! ai có nhu cầu cứ liên lạc với tôi !!!! Đi tập 1 hai buổi để xem mình có hợp với môn thể thao nài ko !!!!! Sau đấy đóng tiền vẫn chưa muộn !!!!!! Cố lên , tớ nghĩ ai cũng sẽ có những lựa chọn sáng suốt choa mình !!!!!! Bóng zổ là 1 môn thể thao tuyệt vời !!!!! ko tin thì thử coi !!!! Tớ yêu bóng zổ nhiều nhiều !!!!!!:D

PiMranhcon

2 mợ coan nhà kia kâu ghê quá nhá
thoai,hok bàn chuyện của đội ở đây nữa

nếu đã mún chơi bóng rổ thỳ fải có lòng đam mê thực sự chứ cứ chơi cho nó có thỳ chán lắm,fải být vượt qua hoàn cảnh khó khăn như bạn GIang í Giang nhể:"> =)) =)) =)) ,tao thương mày lắm

BanNaNna

Member
hớ hớ hớ !
giang là tình iêu hoàn cảnh nhất đội của chúg ta ! chúg ta phải biết lá rách đùm lá tan tành nhá
tất cả vì tình iêu bánh dầy

alexknight

Member
:)) Chị THơ ơi !!!! Chị zạo nài có ném fan thế !!!!!Khao em đê chớ !!!!!:"> ( Góp luôn vòa tiết mục sáng mai , ăn sinh nhật chị My + ăn khao chị thơ )!!!!!!:))

scca390

Member
Chủ nhật diễn ra 2 trận đấu của đội nam và nữ. Đội nữ ra quân lần đầu tiên đã thắng với tỉ số 16- 14. Đội nam đã thắng với tỉ số 45 - 29.
Số 10 cả nam và nũ CVA luôn là 1 huyền thoại :)) ( Giang nhi? )

3bi_boy

scca390 said:
Chủ nhật diễn ra 2 trận đấu của đội nam và nữ. Đội nữ ra quân lần đầu tiên đã thắng với tỉ số 16- 14. Đội nam đã thắng với tỉ số 45 - 29.
Số 10 cả nam và nũ CVA luôn là 1 huyền thoại :)) ( Giang nhi? )
=D> chuc' mu+ng`=D>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000