bóng đá cva

vì A2 đá hai trận với D6, một trận thắng 9-2, một trận thắng 3-2 mà (may mà trân 3-2 này mình không đá, không thì D6 còn thua nữa
Trận 9-2 có cần phải tính không? 6 thắng dự bị, 1 thắng chính thì đố lớp nào đá được đấy? lexuscva ở A2 à ?

lexuscva

Member
hehe...rủ lớp tôi đá bóng sao không tung đội hình chính vào, khinh thường nhau thế à ...
Hay bao giờ đá lại đi, xem ai hơn ai là biết thôi :)

hanoiyeudau

co lop nao muon da voi cac dan anh khoa 98 - 01 ko nhi? bao gio lam 1 tran giao luu nhi?nghe noi dao nay trinh do bong da cua CVA co ve tien bo?

kiban

Member
đang định vào rủ thế mà có bác đã rủ trước mất rùi.....
Tiếc quá thế là mất gà rồi :D:D:D
à mà khóa 98-01 tưởng chỉ còn đội bóng D1 là còn hoạt động thôi chứ nhở, không biết bác này ở đội nào thế nhở????

kiban

Member
À tôi thay mặt đội bóng D1 khóa 98-01 thách đấu với các đội bóng của trường CVA với tư cách là một cựu vô địch

hanoiyeudau

the bac Loi gi do tuong 1 minh D1 moi co doi bong ah? :) he he bay gio mau thi tap hop anh em lam vai tran, co gi dau? ma D1 bay gio Trung (The Cong) con da khong nhi? hoi truoc gap D1 chi ngan moi chu Trung do thoi, Binh An va Tran Anh Dung dao nay con da nua ko?

kiban said:
À tôi thay mặt đội bóng D1 khóa 98-01 thách đấu với các đội bóng của trường CVA với tư cách là một cựu vô địch
bọn anh bao nhiêu tuổi rồi vậy :D :D
hôm nào về trường đi
bọn em sẵn sàng tiếp chiến ( các anh phải chấp đấy nhé) :D :D

kiban

Member
À em cũng ko biết đội bác là đội nào cả (ngày xưa đá gà đá vịt toàn dự bị may mà chúng nó đi nước ngoài hết nên bây giờ thỉnh thoảng cũng được đá :>> ), tuy nhiên về đội bóng phong trào của lớp D1 hơn 3 năm nay ko có thằng Trung đó đâu mà bác sợ.......

Còn theo thông tin mới đây thì gã An cũng đã vi vút trời Tây rồi, vì vậy có lẽ đội bóng chỉ còn lại cao thủ là Trần Anh Dũng mà bác biết thôi..... nhưng đội bóng D1 hiện nay là một tập hợp đoàn kết và thi đấu với nhau tương đối lâu nên có thể tự tin khẳng định đây vẫn còn là một đội bóng hạng gà nhưng mà là gà ác :q: :q: :q:

kiban

Member
còn về đội bóng D1 thì bọn em vẫn đá vào sáng CN hàng tuần tại sân vận động CVA, nhưng đây là trận đấu tập luyện và để anh em gặp nhau mỗi tuần .

Nếu đội nào muốn đá với đội bóng D1 thì có thể hẹn vào giờ khác(CN cũng được ko trùng giờ là được ), và đội bóng D1 sẽ rất hân hạnh được chăn gà =)) =)) =))

Chipflo

Member
D1 đá à :> , gọi anh em kéo nhau về nhẩy :p , mấy thằng bán độ rồi bỏ đội đi, giờ là lúc quay về ... cổ vũ :D

PS: Thằng An mới đi được 2 tuần, nếu vé mua 2 chiều thì quay về không thành vấn đề, hehe :> :D

fruit NHO

Active Member
nói đến bóng đá cva là thấy xấu hổ roài.....
mấy trận toàn hòa
đội quân ô hợp toàn tiền đạo
xem đc 1 trận xấu hổ với các tr` khác
dek muốn xem nữa

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000