Bình luận về Mod ! mời bà con vào !

4 mình đâu có chấm điểm chất lượng hả chị, thế nên muốn biết chất lượng lại phải nhìn vào tổng sô bài /:) => có nhiều người câu là phải :D

rikku

Active Member
hix ! bỏ số bài viết ko vấn đề nhưng mà mọc ra cái *, ** và ***. Nhìn mấy đứa *** mà ghen ăn tức ở ! ^^
nói vậy thôi; ko phải là post được bao nhiêu bài; mà vấn đề chính phải là post được những bài gì.
^^

QUOC TRUNG

Member
Em kô có y' kiến gì cả vì em thấy mod làm việc cũng khổ lám chứ
chẳng hạn như má unni phải mở kỹ viện ở 4 để kiếm sống kìa đến tội nghiệp =))

unni_x

Active Member
QUOC TRUNG said:
Em kô có y' kiến gì cả vì em thấy mod làm việc cũng khổ lám chứ
chẳng hạn như unni phải mở kỹ viện ở 4 để kiếm sống kìa đến tội nghiệp =))
con zai vẫn nhớ un là nó đấy :cool: :)

tran hoang long

unni_x said:
con zai vẫn nhớ un là nó đấy :cool: :)
cái này có đc gọi là câu bài ko ah,đây cũng là mod đúng ko?em chả biết câu bài là gì. ko phải em biện luận nhưng có một số bạn dùng net của trường nên ko dc chat thì mới phải lên 4r để nói chuyện với bạn bè ở nhà,net cua trường nó cấm ko mail ko chat ko game thì nói chuyện với bạn bằng 4r,mà cũng có phải nói chuyện giữa chỗ đông người đâu,thế các mod cứ bảo câu bài. bây h ko có cái gì gì gọi là số bài viết thì sao có thể gọi đây là "câu bài". hỏi câu cuối, 4r là nơi để học sinh nói chuyện với nhau hay chỉ là nơi để mod đọc xong rồi del.em hi vọng chị Hà biết chuyện net của trường vì chị là admin và đang du học

unni_x

Active Member
Thực ra 4r cũng là nơi giao lưu giữa bạn bè trong trường và với các anh chị cựu học sinh mà :D từ hùi lên 4r Un quen được bít bao nhiu bạn bè và các anh chị khóa trước :d:, mà ở ngoài đời nhìu khi ngại ko dám làm quen :>> 4r chỉ khắt khe ở 1 số box như Thảo luận, Tâm Sự, Sự kiện,... còn 1 số box như Chuyện trò hay Các khóa học thì là nơi giao lưu nên chuyện post bài cũng thoải mái hơn :D

tran hoang long

unni_x said:
uh, từ bao giờ thế nhỉ :>> chỉ bít hơn 1 năm rùi cái nick nó cứ có màu xanh :>>
bây giờ em chỉ chờ chị Hà admin trả lời vấn đề của em thôi, mấy đứa mod vớ vẩn làm mod mà ko biết mình là mod thì em cung ko hiểu trách nhiệm ai gánh

unni_x

Active Member
tran hoang long said:
bây giờ em chỉ chờ chị Hà admin trả lời vấn đề của em thôi, mấy đứa mod vớ vẩn làm mod mà ko biết mình là mod thì em cung ko hiểu trách nhiệm ai gánh
ko rõ là tớ ko biết tớ được làm Mod hay là bạn Long đọc ko hiểu ý tớ viết đây :-/ Người ta hỏi tớ làm Mod từ bao giờ, tớ viết thế là trả lời tớ làm Mod được hơn 1 năm roài :) khổ quá, nghĩa hàm ngôn mà Long cũng ko hiểu à :)
Tớ hoạt động trên 4r đến bi h là gần 2 năm roài, làm Mod cũng 1 thời gian lâu rùi, tớ có vớ vẩn hay ko thì tùy vào nhận xét của tất cả mọi người, 1 lời nói của ấy ko làm tớ buồn đâu nhưng tớ sẽ xem xét lại bản thân, cảm ơn ấy nhìu nhé :)

Minh Vương

hay wa , em Hằng có bản lĩnh và tư tin đấy , có chí làm lãnh đạo , cứ thế phát huy em nhé !
nhưng mà em củng hiểu cho Long là , em Long kô có điều kiên chat chít như nhiều ng khác , nên mới nói thế ,

tran hoang long

unni_x said:
ko rõ là tớ ko biết tớ được làm Mod hay là bạn Long đọc ko hiểu ý tớ viết đây :-/ Người ta hỏi tớ làm Mod từ bao giờ, tớ viết thế là trả lời tớ làm Mod được hơn 1 năm roài :) khổ quá, nghĩa hàm ngôn mà Long cũng ko hiểu à :)
Tớ hoạt động trên 4r đến bi h là gần 2 năm roài, làm Mod cũng 1 thời gian lâu rùi, tớ có vớ vẩn hay ko thì tùy vào nhận xét của tất cả mọi người, 1 lời nói của ấy ko làm tớ buồn đâu nhưng tớ sẽ xem xét lại bản thân, cảm ơn ấy nhìu nhé :)
văn tiếng việt mình rộng lớn quá, ấy lại hàm ngôn thì tớ ko hiểu dc,cái này chẳng dám trách ai, chỉ tự trách mình ngu, xin thứ lỗi. nhưng thế là mod là nó mãu xanh ah? dc rồi ko chơi với hội màu xanh

tran hoang long

Minh Vương said:
hay wa , em Hằng có bản lĩnh và tư tin đấy , có chí làm lãnh đạo , cứ thế phát huy em nhé !
nhưng mà em củng hiểu cho Long là , em Long kô có điều kiên chat chít như nhiều ng khác , nên mới nói thế ,
thank ông anh hiểu cho thằng em, anh cũng ko phải khen bạn Hằng đâu, hình như bí thư Đoàn a3 hay cái gì ý, cũng là cán bộ đấy

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000