Bình luận về Mod ! mời bà con vào !

Minh Vương

Xin thay mặt nhưng anh em có iu cầu về câu chuyện " Bình luận về Mod "
tôi mở topic này để mọi người khen thưởng và chê bai , nên nếu Mod đọc được thì cấm lock nhé !
Phải biết tiếp thu ý kiến về mọi người xem như thế nào chứ !
:d:

Sit

Member
anh Mod này tuy mới nhưng mà em thấy rất tích cực ( nhất là trong việc câu bài cùng mọi người) khà khà :p
ơ anh này cũng sinh tháng 11

mattucach

Member
em thấy mod nhà mình thế nòa í. đúng là tích cực trong việc quản lý thật , nhưng mà sao em cứ có cảm giác như họ ko hăng say hay sao í :-?

fruit NHO

Active Member
nhất định ko làm mod vì nghĩ mod mà câu bài mang tiếng
thay ddoir tư tưởng từ khi chú duck lên ...
có khi cũng xin kiếm 1 chân nhỉ?
nói thế thôi
nhưng đợt tới chắc fải dần dần mà cai net...ko ol thương xuyên....ko tích cực đc như trc --->ra tr` rùi về quậy sau !!!!!

unni_x

Active Member
Mods hình như có mí người khóa 0306 :D lập topic ở đây cũng ko sai lắm nhưng tóm lại cũng nên suy nghĩ cho các Mods, cũng là người cả thui, làm sao tránh được chuyện câu bài :>>

lavie_angels

Lịch làm việc của các mod đây:
-10 h để ngủ ( lý do rất dễ hiểu-đoán đi !!)
-5h để giải quyết một số vấn đề sinh lý, sinh học và tình cảm ! ---->một số vấn đề nữa kô tiện trích!!
-Còn lại là lên mạng để xem, post bài và...del bài
=)) :D
!!!!!!!

ark

Active Member
Chii_MT said:
Nhưng bây giờ đâu còn thấy số bài hiện lên đậu Câu làm gì? :)
Un la mod từ bao giờ nhỉ.
Bỏ số bài viết đi chẳng jải quyết vấn đề gì I-)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
em Nhật Anh said:
Bỏ số bài viết đi chẳng jải quyết vấn đề gì I-)
:) Nhật Anh nói đúng!
Nhưng mà cho thêm chất lượng thành viên thì các Mod lại thêm việc, liệu các em có "chịu" nổi không? :) Ngay trong chuyện kiểm tra bài, xóa bài thành viên nhiều Mods đã... ngại rồi, huống chi đi tìm bài hay để chấm điểm chất lượng... :)

nhpn1984

Member
"MOD"

Mod gì trách nhiệm để đâu
Mải chơi lên viết bảo lên câu bài
Mod gì mà chỉ "OK"
Yahoo không chát câu bài quá đi
Mod gì chửi bậy như rì
"Sit" gì mà "Sit" fọt ngay lên đầu
Mod gì hơi tí "văn xuôi"
Em ơi còn bé "mong già" làm chi ;)

....hihi các mod rất chăm chỉ viết bài, các mod cố gắng nhé ;) , chúc các em, mod 0306 thi tốt để tiếp tục hè năm sau "vui một tí" ;)

Mem ơi cố hiểu câu này
Mod nào chả "mode" là người cả thôi ;)

"Tuyệt đối là giả dối, chỉ có sự tương đối mà thôi"

Deathknight

Active Member
Pham Vu Ngoc Ha said:
:) Nhật Anh nói đúng!
Nhưng mà cho thêm chất lượng thành viên thì các Mod lại thêm việc, liệu các em có "chịu" nổi không? :) Ngay trong chuyện kiểm tra bài, xóa bài thành viên nhiều Mods đã... ngại rồi, huống chi đi tìm bài hay để chấm điểm chất lượng... :)
có giảm đấy
chỉ có một số người câu bài ko ghê phím , hoặc câu bài thành bản năng thì ko cải thiện được thôi

blue eyes

Moderator
hài, em thấy chị Hà , với anh Lam là tuyển nhất !
Trách nhiệm ko chịu đc :) tất nhiên ai chả biết chị Hà với anh Lam là admin rùi chứ ko phải mod, nhưng mà vẫn cứ phải nói :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000