Bí wuyết tăng cân :((

unni_x

Active Member
God bless u said:
Gầy thế là ổn rồi, tốt quá còn gì. Chứ hồi trước béo quay xí lắm unn à:D :p
đã gặp tao chưa mà bảo tao ổn :( hum thi vượt rào mặc cái quần mà chúng nó bảo trông như con nhà wê bơi trong quần :-(

Em bảo nhé, ăn kiểu này béo nhanh lắm này. Ăn bánh mì phết bơ,( càng nhìu càng tốt, nhưng đừng nhìu quá ko ớn), rồi rắc ít đường lên, ăn liên tục mấy ngày là béo lên thôi, thật đấy, yên tâm đê =)) =))
Mà thứ 6 này đc ăn bánh ngọt và caramen pháp( nếu muốn ăn cả kem) thì thể nào về chả béo lên, hehe :)
:x BMZ :x

Napster

Thành viên danh dự
lady_conqueror said:
Thằng ôn Dũng nói năng linh tinh thật!! Mang tiếng D2 quá!
@ những bạn "gầy" :ăn uống điều độ, chăm tập thể thao có thời gian biểu hợp lý sẽ có thân hình đẹp ngay thôi <chắc chắn đây ko phải là cách chỉ để giúp tăng cân đâu>
@ những bạn gái thích tăng cân:bây h mà chiều cao và cân nặng cân đối thì sau này muốn gầy đi ko được nữa đâu!
Mà đây là topic nói về bí quyết cơ mà, sao nhiều bạn khoe chiều cao và cân nặng chuẩn thế nhi?! :-/
Thằng ôn Tuấn Anh nói năng cẩn thận!! Mang tiếng D2 đấy!

Hum nay mặc quần đồng phục mà choáng, ngượng thế ko bít, đi giữa trường mà tay cứ phải giữ quần, sợ nó rộng quá lại làm liều
Ờ. Tưởng tuợng bạn Hằng ra đường tay cứ túm túm :"> Ngại chế
Con gái ko có cái gì đề vướng nên tụt cái là tụt 1 lèo luôn, ko như con trai
Mà nói lại, sinh con xong là béo, ko béo thì 1 số thứ nó cũng phình to ra
Đảm bảo
Về hỏi mẹ mà xem
Hỏi bố thì tin cậy hơn <= chỉ cần nháy mắt 1 cái là trả lời hết ;)

unni_x

Active Member
Napster said:
Ờ. Tưởng tuợng bạn Hằng ra đường tay cứ túm túm :"> Ngại chế
Con gái ko có cái gì đề vướng nên tụt cái là tụt 1 lèo luôn, ko như con trai
Mà nói lại, sinh con xong là béo, ko béo thì 1 số thứ nó cũng phình to ra
Đảm bảo
Về hỏi mẹ mà xem
Hỏi bố thì tin cậy hơn <= chỉ cần nháy mắt 1 cái là trả lời hết ;)
Việc gì bạn KK phải tưởng tượng về tớ thía :>> cứ bảo bạn QDH vừa đi vừa túm quần là rõ ngay ý mà ;-) =)) ngại chế chứ lại :>>
Hix, tớ có 1 thời gian sống trong bệnh viện với mẹ, mấy vụ béo lên chỗ nào tớ lại ko rõ sao :p mà sao bạn KK lại rõ thía nhỉ, có phải cũng lấy bạn QDH ra để tưởng tượng ko ;-) :)

----- tăng được 2 kg rùi :d:

Napster

Thành viên danh dự
Theo nghiên cứu thì sau khi cứơi chồng thì người vợ sẽ bị giảm vài cân thì áp lực tâm lý (hoảng loạn, rối loạn)
Nhưng sau đó lại tăng lên và giữ nguyên ít thay đổi, nhưng chồng lại gầy đi
Có lẽ do vợ quen mùi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000