Beautiful Stranger

ll4ever

phải bé Thuỳ Zuong ko nhỉ?;-) trông già wa'!
mờ thèng ku Tuấn dạo nè ko thấy lên đây nữa nhể! hay là.... thầy bit cả pass hòm mail của nó và rùi.... chôm luôn?!;-)

tlt_cva

Member
milkywayprincess said:
oh?
thế cái ông tuấn này cứ để ng` khác lạm dụng acc của mình thế à?
ở 4r trg` em là bị banned ngay
đấy là người tình trong mộng của anh Tuấn chứ thầy thì chả thèm lấy cái avatar kiểu thế >:)

ll4ever

tlt_cva said:
giống như Quý Quyên ấy hả? Mà Quyên ơi, người yêu em là ai là sinh thế hả Quyên :))
thầy nói cứ như đúng rùi ý< mờ cũng... sắp đúng đấy:"> >
mờ thầy bỏ ngay cái điệu Quý Quyên đi nhớ! nghe khiếp lắm! từ bé đến h em còn chưa dám gọi như thía nữa là!:-S
mờ thầy là thầy giáo mờ hay viết sai chính tả lắm đấy nhớ!
thầy ko nhận ra thật hay dùa đấy??
học trò vĩ đại của thầy chứ ai?

có ng khẳng định hộ em kìa thầy!!!!:x :x :x

p/s@ thầy Dung: khi nào cưới em thầy cứ mừng nhìu vào em sẽ ko cho ai bit thầy kém môn chính tả đâu thầy ah!!!!!!!!!!!!!!!!>:) >:) >:)

tlt_cva

Member
milkywayprincess said:
thik ăn đấm hả??
thầy ôi cứu con với~~~
mà thầy xem có anh nào khá khẩm chỉ cho con!~^^hơn lão quyên này nè
ở VN chỉ còn sót lại mỗi con chim quý đó thôi à, dùng tạm đi =)) Khi nào có đứa nào về thì thấy chỉ cho mà chọn

ll4ever

ối ối thầy Dung nói cứ như mình là hàng thử nghiệm hay là hàng dùng tạm ý!X(
@ bé Ánh: oài! sao mà em thik đấm ng # thía hả? bạo lực wa'! con gái j mờ....=((
heehee, j chứ khá khẩm hơn anh thì ko phải tìm, vơ đại ngoài đường cũng khối!:D .
anh rất giống 1 nhân vật truyện tranh mờ ai cũng bit: Nobita---->>> đấy, coi như là kém nhất nc Vn rùi, ai chả hơn anh!:(

ll4ever

hừX( thầy ko dc nói về học trò của thầy như thía! bé Ánh còn bé, còn uốn nắn dc , thầy chê bai như thía Phản giáo dục quá!:(
mờ em cũng tình nguyện ăn đấm mờ thầy, ko ai lấy thì.....em lấy!:))
thầy rút lại lời đi nhá!

ll4ever

milkywayprincess said:
à~~~
chắc có anh chị nào nick là cún hả?
oài! em ko bit hay giả vờ ngây ngô?!!!!;-)
thầy chửi xỏ anh chứ ai! thầy chờ đấy! em sẽ bảo thèng Béo nó thịt xiên nướng thầy!X(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000