Barcelona là vô địch

CrazyA3

Member
Chú lại nhầm rùi !!! Barca ko thiếu nhân tài ... mất Motta đã có Edmilson , mất Xavi đã có Iniesta hay Deco ... Do vậy , mất Eto'o có thể sẽ là cơ hội tốt cho Gudjohnsen hay Saviola tỏa sáng (chưa kể Giuly) . Hơn nữa , còn có Messi và Ronnie => hàng tiền đạo Barca ko phải chỉ có mình Eto'o . Ko phủ nhận Eto'o là rất quan trọng với Barca , nhưng từ trước đến giờ anh là ng` ghi nhiều bàn thắng chứ ko phải là ng` duy nhất biết ghi bàn :p :D

tkhg

Member
kiwi_vn said:
Đúng ! Barca có nhiều tay săn bàn khác , đâu chỉ có e'to . Ừm . Tập thể mạnh nó phải đồng đều nhỉ :p
Barca năm nay khó vô địch lém các anh ui em cảm giác từ đầu mùa tới giờ họ đá cứ thế nao:(

CrazyA3

Member
Đúng là từ đầu mùa giải họ chơi có vẻ ko tốt lắm (mặc dù ghi được kha khá bàn thắng) ! Ko sao , "vạn sự khởi đầu nan" (đừng có "gian nan bắt đầu nản" là được :p) , sau WC chắc các tuyển thủ quốc gia vẫn còn " sức ì " lớn ... Hy vọng Barca sẽ sớm "đi vào quỹ đạo" !!!! :-D>

Arsenal là con gà >:) yên tâm là thế !! Xuất phát nhanh rồi về sau "đứt hơi" đi =)) Barca là chiếc F1 ;-) >:) khởi đầu tuy khá chậm nhưng chắc rồi đến lúc đua tốc độ thì ....^^

Barca tuy mạnh thì mạnh thật nhưng đầu năm nay đá xuống bởi lối chơi cũng bị bắt bài nhiều rồi với lại ronnie ko có fong độ cao thì .......... e'to hình như cũng có tí bất đồng với rai-các thì fai? => đá hay sao nổi

CrazyA3

Member
Chưa thể nói trước điều j` em ah !!! Barca đang gặp chút khó khăn ở đầu mùa bóng ... nhưng có thể chính những khó khăn đó sẽ là động lực giúp họ quyết tâm hơn => " what will be will be " :p

:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000