Bàn về em Lê An 12d3 cũ

boy_acg

Từ lâu D2 chỉ bàn về vấn đề ấy mà không bàn luận cụ thể về ai. Bây giờ tao xin đưa ra ý kiến táo bạo là chúng ta bàn về các em D3. Đầu tiên sẽ là em An béo xinh tươi hay vào "hóng hớt" chuyện của D2. Đề nghị chúng mày hưởng ứng rôm rả.

lean

Linh ơi bỏ ngay cái topic này, thích chết chưa hả? hay sợ chúng nó trêu em Tú quá mà định đổ vạ sang ng khác đấy hử? B) rỗi hơi vừa vừa thôi nhé! :blink:

boy_acg

Ôi An ơi, em có cần phải nóng thế không? Em phải xinh phải đẹp thì mọi người mới nhắc đến chứ. Mà căn bản cũng tại em có cái hình bắt mắt quá nên mọi người ức chế lắm.

letuand2

aloo bạn An,
gửi cho minh cái YIM của bạn va bạn Q anh, ko hiểu sao mình lại mất của hai bạn
Đồng bào xa tổ quốc thỉnh thoảng thăm hỏi động viên nhau cái!

lean

đến chịu bạn Tuấn, đồng bào xa tq gì mà h mới thấy hỏi thăm nhau thế này. hôm trước gặp quanh trên NYC à? nghe nói còn sắp lên DC à? lúc nào lên nhắn tớ tớ cũng đang ở gần DC đây. (mà cuối hè có bucknell tour được ko thế? :rolleyes: )
YIM quanh: qmess, yim tớ: lean257

<!--QuoteBegin-PSơn_D2+Jul 4 2004, 10:54 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (PSơn_D2 @ Jul 4 2004, 10:54 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Vãi chuối [/b][/quote]
a
bạn Tuấn
bạn đi đâu thế ,bao nhiêu lâu không gặp bạn

nghe nói bạn đi Mỹ hử
ha ha

bạn gửi cho tớ cái YM của bạn nhé
hôm nào rỗi bạn và tớ chat hỏi thăm nhau cái :D

Caramel

Member
sao đek đề cập đến thằng An lợn D5 ngày xưa nhỉ ...
.. lớp tớ là hơi cay cú thằng đấy đấy ... ngày xưa D8 định úp sọt nó mấy lần .. mà trượt ...
.. thằng đấy là cán bộ cao cấp đấy .. đùa àh

Tự nhiên đọc bài của chí Caramel thấy thoát khỏi tâm trạng buồn ngủ!!! Trên đời ngu nhất là bọn trong văn phòng đoàn, ngu siêu hạng là thằng dẫn đầu mấy thằng ngu đấy.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000