Bản tin lúc 23h.

baby love

Moderator
He he
23 h
Chông vừa out xong
Còn đang chat với lão đại cai Darkknight của chồng
Vợ không hiểu sao chồng lại có đại ca như thề nhể
Ki bo không chịu được
Lại hay nhận vơ nữa :):):)
23 h còn mỗi ban Mai và mình onl

unni_x

Active Member
trước 23h 4 tiếng : Trong lúc buồn rầu, un cầm con dao sắc nhọn bổ quả chanh nhưng lại để ngón tay ở dưới làm thớt :) phập 1 cái, máu chảy ròng ròng, 1 miếng thịt dính máu lòi ra đằng trước, mặc dù cắm dao ở phần thịt nhưng sâu đến nỗi làm đứt móng tay đằng trước :) quá đau đớn, un vẩy 1 phát thế là cả nhà dính đầy máu tươi, chạy vội đi lấy bông băng đến nơi thì máu chảy ròng ròng nhỏ từng giọt xuống đất báo hại un lại phải đi lau nhà =)) lần sau quyết ko cãi nhau với mèo nữa để gây ra cơ sự này :-(

unni_x said:
tin hả Hùng :)
Đọc bài trên của anh iu, em tưởng thật, đang định hỏi thăm xem có làm sao ko, xuống dưới đã thấy câu này của anh, như bị gáo nc lạnh dội vào đầu :(
Mà anh iu bao ai là ny thế, chứ ko fải là bạn bè trong sáng à ;-) :)

unni_x

Active Member
tocduoide_q said:
Đọc bài trên của anh iu, em tưởng thật, đang định hỏi thăm xem có làm sao ko, xuống dưới đã thấy câu này của anh, như bị gáo nc lạnh dội vào đầu :(
Mà anh iu bao ai là ny thế, chứ ko fải là bạn bè trong sáng à ;-) :)
ko, thật đấy, nhưng mà cái ngón đấy là ngón áp út bên tay trái nên vẫn post bài được :>> còn thằng Hùng thì anh iu định cho nó gáo nước lạnh :cool: ai ngờ em iu lại hứng chịu :D
1h30 sáng : đau tay quá ko ngủ được, vết cắt sâu quá :( ngồi 1 lúc down được mấy phần mềm... sướng quá :)

nhpn1984

Member
tội nghiệp em bé, hôm trước anh cũng dính chưởng ở ngón trỏ lại vào đúng gân, hichic..."chát" chậm hơn rõ rệt! :(
Chúc em bé cùng cảnh ngộ ngủ ngon vậy :)

nhpn1984 said:
Hơ hơ, theo tin mới nhận được, em "iu quái" flora Trịnh Trang có học với em tocduoide_q thì phải, :D
Là ai thế ??? Em ko bít, Trịnh Trang nào nhỉ, anh nói rõ họ tên đc ko, lớp em chẳng có ai tên Trịnh Trang cả :D

unni_x said:
ko, thật đấy, nhưng mà cái ngón đấy là ngón áp út bên tay trái nên vẫn post bài được :>> còn thằng Hùng thì anh iu định cho nó gáo nước lạnh :cool: ai ngờ em iu lại hứng chịu :D
1h30 sáng : đau tay quá ko ngủ được, vết cắt sâu quá :( ngồi 1 lúc down được mấy phần mềm... sướng quá :)
ko tin lắm ha ha
nhưng mà được dịp xỉ vả bà tội gì bỏ lỡ há há

baby love

Moderator
Còn 2 tiếng 3 phút nữa mới đến 23 giờ
Mình vừa đi học về
Mệt và buồn ngủ
Chỉ thấy khổ thân cho đứ nào bị mình chấm vở
Buồn ngủ chữ xấu chắc nó không đọc được

fruit NHO

Active Member
sắp đến 23h rùi nhá !
hôm nay ăn đc cháo rùi....đỡ đói hẳn
1 ngày uống sữa ko....ốm ng`...
hôm nay lại lượn
lại chạy sô <thế nên giờ vẫn ở hàng net >....
vui fết !

unni_x

Active Member
coi như bi giờ là 23h :D sáng nay đi chơi với mèo cứ khoe mãi cái tay bị cắt sâu hoắm, chả hỉu cắt thế nào mà đứt cả móng tay phía bên kia :) Vừa làm chữ kí mới :D

Hôm nay ngồi ăn cơm tối cùng 1 bạn bằng tuổi, bạn ý đeo kính cận, đẹp trai, cao 1m81, nặng 70 kg, dáng người chuẩn, nhìn hay lắm :>> , tiếc là mình đã thích M :>> , chứ ko cũng xiêu xiêu bạn ý rùi :) , M vẫn hơn :x

chuabietgi

Member
24h
một ngày vui vẻ ( với mình ngày nào chẳng thế nhay??) trôi qua !!!
cùng đón chào ngày mới nào???
lạ nhi? sao người ta lai đón chào ngày mới bằng việc lăn ra ngủ nhảy >> dở hơi !!! =))=))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000