Bạn thích nuôi động vật nào nhất ?

Bạn thích nuôi con gì nhất

• Total voters
    70

Pirate

Member
nhà em mà đủ rộng là em nuôi tất :p 1 con Becgie này , một con fox này , một con ngao này , cả chó lợn nữa :D mèo cũng làm dăm ba chú cho ló máu :p nhưng vụ khỉ khiếc là....:|...thông minh đấy , nhưng nếu ko dạy được vụ WC thì..8-} hơi bị "thơm thởm" đấy 8-}

Pirate

Member
=)) bằng mèo nhà em chưa ...:|:| mèo cái bình thường 1 tháng động.."ấy" một lần >> mèo nhà em chơi 1 lần / tuần :| >.< cứ đêm là nó nghêu ngao cùng với mấy con mèo trên mái á ..8-} nghe não nuột thấy thương...nghe lâu muốn đạp phắt ra cửa ~x( (hok ngủ được)

unni_x

Active Member
Thắc mắc tí :mad:) sao trên thăm dò trên kia lại ko có con nào tên là con chồng hay con vợ nhỉ 3:-O có thì nuôi ngay :">:))

CrazyA3

Member
Trước ng` ta nuôi mèo để bắt chuột (Vì chuột là loài gặm nhấm phá hoại >:p ) ... Bây giờ thì mèo ko thèm bắt chuột :-S , chỉ suốt ngày ăn và ngủ :-w , đêm đến thì tếch đi "đú" :)) nhưng vẫn là con vật được cưng chiều nhất ;))

CrazyA3

Member
Mèo nhà anh là mèo cái . Sau 1 buổi đến bác sỹ thú y ... ;)) ~~~> bây giờ thì ko còn "đòi giai" >:) , chỉ ăn và ngủ suốt ngày :-S

sen_beo_ngu

Member
Eo ơi nhưng làm thế tội lắm. Em thik mèo cơ nhưng cuối cùng lại nuôi chó ><. Chán chết, chó vừa to vừa hôi, đếch cho lên giường đắp chăn được T___T

tuanbui

mọi người biết con gái thích nuôi con gì nhất không?
Đó là con...trai (Hiểu theo cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng):D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000