Bạn nghĩ gì vể Rap Việt ... Tập II

p3yeu

Member
có young Uno,gordenboy,:( với 1 bé rất là đẹp zai định lên lệ đẫm tràn bờ mi mà dek đc,:-( mà nó rap ngang ngửa Lil bk :-(,trước đấy có 1 đôi bachlabel với bé zero trên rapclub song ca bài bao nhiêu nồng say,huhuhu,:-( hay cực,thế mà cũng ko đc duyệt :( chán :( :(

hate_a3

Member
thế mà ko gọi anh với skeballcva lên cho phát chuyện vu vơ quên sầu nghe hay hơn 1large là cái chắc lolz
rap ngang lil bk là sao em?? nó cover lại của lil bk ngang ngửa á, thế thì nói làm gì, bảo anh skeballcva cover bài nào cũng hay hơn hẳn mấy ông đó trừ eddy :D

hate_a3

Member
rất rất lâu rồi em ạ, nhưng chỉ mới cover thôi, bài của bọn tao thì ít lắm :p
mà gordenboy là ai thế hả huyền, tên lạ hoắc :D

Vịt

Em sorry ... đọc cái bài vít về RapViet ở topic kia ... ức we' ... có lời gì xin mọi người bỏ quá ... :9
@ chocomog_257 : ấy sao bít tớ thế :)
Mọi người cứ thử nghe Nguyện bên nhau , Nguyện ước Noel , xa .... những bài Rap nhẹ ... cứ gọi là phê thôi rồi
Pop Việt sao sánh bằng ... The Belll , Tiến Đạt , Hồng Ngọc , ƯHP ... cũng chỉ là cái loại đú bẩn học đòi Hip Hop :)
Rap chân chính là như thế nào ... ???
Mọi người chưa hiểu rõ thì đừng nói linh tinh ... okie ... ;)

Sorry ... tính em nóa hơi nóng ... :| xin được lượng thứ ... amen ... a di đà phật :?

Vịt said:
Em sorry ... đọc cái bài vít về RapViet ở topic kia ... ức we' ... có lời gì xin mọi người bỏ quá ... :9
@ chocomog_257 : ấy sao bít tớ thế :)
Mọi người cứ thử nghe Nguyện bên nhau , Nguyện ước Noel , xa .... những bài Rap nhẹ ... cứ gọi là phê thôi rồi
Pop Việt sao sánh bằng ... The Belll , Tiến Đạt , Hồng Ngọc , ƯHP ... cũng chỉ là cái loại đú bẩn học đòi Hip Hop :)
Rap chân chính là như thế nào ... ???
Mọi người chưa hiểu rõ thì đừng nói linh tinh ... okie ... ;)

Sorry ... tính em nóa hơi nóng ... :| xin được lượng thứ ... amen ... a di đà phật :?
được
quá được luôn ý
hip hop là sự tự do
không hiểu ,không thik thì đừng có quan tâm
như thế thì chỉ mang thêm bực vào người

p3yeu

Member
hate_a3 said:
rất rất lâu rồi em ạ, nhưng chỉ mới cover thôi, bài của bọn tao thì ít lắm :p
mà gordenboy là ai thế hả huyền, tên lạ hoắc :D
:| anh zai em :| :D ca sĩ chưa nổi =)) =))

tuti1102

ok Phương nghĩ Yến nói rất đúng đó Rap cũng có nhiều loại có Rap bẩn Rap sạch mà trong Rap sạch lại có nhiều loại khác nữa. Ai đã từng nghe Lễ Đẫm Tràn Bờ Mi của Lil' Bk hay first love và 1 vài single khác nữa mà ko mủi lòng

p3yeu

Member
:>> nhớ cháu zai quá,vì cháu zai rap lệ đẫm hay :x lại còn đẹp zai nữa chứ :-( :-( nhớ chết mất thui :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000