Bạn có biết...

Status
Không mở trả lời sau này.

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Bạn có biết là:

... trung bình cứ 20 phút lại có 1 sao chổi "bay qua" vùng trời trên đầu bạn không?
(nhưng mỗi tội bạn lười không nhìn lên lâu thôi...)

... bạn không thể dùng lưỡi chạm vào đỉnh của khuỷu tay bạn không?
(thường thì thiếu 1 cm nữa, hehe)

... cơ cấu gene của bạn chỉ khác con giun, con ruồi hay con chuột có ... 0,1% không?
(hehe, kiểu này "sai 1 ly đi 1 dặm" đây)

... hồ Baikal, hồ sâu nhất TG, chứa đựng 1/5 tổng số nước ngọt trên toàn TG không?

Và cuối cùng, bạn có biết là sau khi đọc xong câu thứ 2 ở trên kia thì hơn 98% không trước thì sau sẽ thử xem mình có làm được như thế không không??
:p :lol: :lol:

Bây giờ mình không nghĩ được ra cái gì nữa, lần sau nghĩ ra cái gì hay phải ghi ngay vào, chứ không đến lúc muốn post thì lại quên hết, hihi.
Xin khất đến lần sau vậy nhé... :)

akaay

Member
Chú Han ăn nói linh tinh quá!Chú làm anh mất điểm trước admin vì tội ăn "lạc"!

Bạn có biết:
...... cứ 100 người được sinh ra thì đều khóc nhè kô? :p :p
...... cứ 100 người sinh ra thì có đến 52 người là nữ giới kô? :p :p :p
...... cứ 100 người sinh ra thì có đến 48 người là nam giới kô? :p :p
...... cứ 100 người thì có 4 nữ giới là không có chồng kô? :p :p
Theo tin từ "WHO"

Kể ra thì aKaay đưa mấy cái này cũng chuối!Nhưng nếu mà lúc nào cũng "nghiêm trọng"sự việc thì liệu có ai đọc không nhỉ? :D :D :D :D

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hihi, anh sai rồi anh ơi....
Phải ngược lại chứ anh... Tính tỷ lệ gới tính của trẻ sơ sinh thì nam là 52 và nữ là 48 chứ anh, anh nhớ nhầm rồi B) Anh cần em nói cho anh giả thuyết của các nhà khoa học về lý do tại sao không B) B) :p
Về già, thì tỷ lệ nữ lại nhiều hơn vì do lối sống của đàn ông thiếu điều độ nên chết sớm, hehehehe

Còn cái "cứ 100 người thì 4 nữ không có chồng" là tính ở độ tuổi nào thế anh?? :p :D >:)

Ông lão Akkay toàn đưa mệnh đề lẩm cẩm:

100 đứa sinh ra không khóc cả 100 vì sẽ có đứa chết tắc tử
4 đứa con gái không chắc ế vì sẽ có thằng vợ chết hoặc bỏ vợ, nghĩa là 4 đứa đấy còn có cơ hội => chưa cần tính đền vấn đề sữa tươi bón cục làm gì

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000