ban chấp hành!

fruit NHO

Active Member
hơ mọi ng đông vui quá..chả hiểu tại sao net ở chỗ em mí hôm rồi ko ol đc nên em cũng lặn ko sủi tăm.....cứ nghĩ là mìnhg out khỏi bch rùi thì sẽ ko lảng vảng ở đấy nữa nhưng mà thỉnh thoảng vẫn thấy bùn bùn nhơ nhớ lại bùng tiết lên đấy ngồi buôn ,mà ko có ai buôn thì lại ngủ :>> chỉ tội là chỉ những hôm nào bọn 11 trực thì mình mới lên thôi ,trừ em hằng ra thì có vẻ mấy em 10 năm nay hơi kiêu? ;)

unni_x

Active Member
Hum nay vui thật, bà Oanh với ku Việt bị khóa trái cửa bên trong, lại mất chìa khóa, còn bọn ở ngoài lại tắt hết cầu dao điện đi nữa chứ =))
Bọn Đoàn cũ năm nay vui thật :D

estrella

Active Member
chít rùi, phòng truyền thống mới, nhưng này bọn mày chưa làm lễ thành hôn mà sao lại có đêm tân hôn trước vây??? =)) =)) =))

fruit NHO

Active Member
Bọn Đoàn cũ năm nay vui thật
đề nghị hôm nào làm 1 quyển sổ nhật kí vp đoàn cho vui chứ nhỉ???mà có thì mọi ng cũng ko đc viết chuyện em ra đâu đấy!nhất là chuyện em với bồ cả của em <chồng em mà nghe đc nó lại đau lòng đi kiếm thêm con vợ nữa thì em chết!> X-(
chít rùi, phòng truyền thống mới, nhưng này bọn mày chưa làm lễ thành hôn mà sao lại có đêm tân hôn trước vây???
con nì giờ láo quá!nó là bồ tao mà!!!thành hôn cái chi?thế thằng ku hiếu chồng iu của tao vứt đi xó nào hả?
chúng nó kết hôn chui lâu rùi mà hum đó không phải đêm tân hôn đâu, lần thứ mấy rùi ý
un ơi chị còn chưa kể chuyện ngay hôm sau em và u cường đã chui vào chính cái phòng đó và...cũng khóa trái cửa ..chỉ có điều lần này khi em mở cửa định giải thoát cho un thì...cả 2 ng đều ko muốn ra mới khổ chứ =)) =)) =)) =)) =)) đâtý mới là chuyện hay ..2 thnahf viên chủ chôt trong thành phần BCH năm nay =P~ =P~ =P~

unni_x

Active Member
Hum nay học BCH Đoàn trường, muộn vãi, từ tiết 4 đến tận 6h mà vẫn chưa xong công việc :(
Báo cho mọi người 1 tin vui, bí thư Đoàn trường năm nay là : U Cường thân iu của chúng ta :D
Phó bí thư là Trang D5, Việt Anh A7
Ôi giời, nhớ khóa cũ quá :(:(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000