~avatar~

Status
Không mở trả lời sau này.

Sirius

Member
Chữ iu đấy hả Anhy nhỉ, kiểu này em phải học cách viết để dem tặng bạn mấy được.Chỉ sợ xem xong nó lại kêu ông vẻ con giun siêu thiệt đó thì cay lém.

Sirius

Member
Sirius said:
Avatar của em: với màu sác xám làm chủ đạo, thể hiện1 cõi lòng u ám .Hình ảnh của chú bé trong tình trạng sơ khai nhất quay mặt vào tường trầm tư như đang suy nghĩ về nhân tình thế ái, sự đổi thay trên thế giới[ có quá lời ko nhỉ^^].Hình ảnh đó duòng như không phù hợp với lứa tuổi của chú bé .Liệu có phải trẻ em bi giờ đang dánh mất đi tuổi thơ của mình đi hay chăng.....
Sói ơi là sói, cái ava ấn tuợng như thế mà Sói tặng cho 2 chữ thô bỉ thì ...:(( :(( ác quá.
Cái ava của Sói trông yêu đấy chứ, nhìn chỉ muốn hun 1 cái [ đấy có phải lý do cái màn hình vi tính nhà mình đầy vết môi ko hề]:(

Khiếp chẳng hỉu dân A1 sau khi từ rừng về bị làm sao mà đi đâu cũng muốn hun hít tít mù thía không bít...đi đâu mà có gặp bò thì cũng fai kiềm chế nhớ>:)
Ava của em thì em thấy đẹp+dễ thương là điều đương nhiên, nhưng mà em có định thi thố gì đâu:D

gipypy_9x

Member
Công nhận Hoa nhà ta siêu thật , từ khen avartar của người khác rùi quay về nói đến cái của mình , hay === Nhưng mà , cái avartar của tớ cũng hay các ấy nhỉ :D

longva0412k

Member
nói chung mình thấy mọi người nên để avantar là ảnh của người đó. Để khi đến trường còn biết mặt nhau chứ ,ko có khi trên mạng rất thân nhưng ngoài đời nếu có đánh nhau thì cũng chẳng nhận ra nhau nữa:Dhihi`

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000