Hơ.............tình hình là tớ thử up mấy cái nhưng ko cái nào đc hết..............còn những cái dùng đc thì...............lại không thích...............hic..............kỉu này chắc để bao giờ kiếm đc cái ưng ý mới dùng avatar mất :(

rikku

Active Member
<---- The Last Show của X; dù có những xích mích và bất đồng quan điểm tới mức phải chia rẽ nhau nhưng 2 thành viên chủ chốt của X vẫn ôm trầm lấy nhau.. hình ảnh đẹp nhất trong 14 năm lịch sử của X .. đó là yoshiki và toshi..

Who_Cares

Member
rikku said:
<---- The Last Show của X; dù có những xích mích và bất đồng quan điểm tới mức phải chia rẽ nhau nhưng 2 thành viên chủ chốt của X vẫn ôm trầm lấy nhau.. hình ảnh đẹp nhất trong 14 năm lịch sử của X .. đó là yoshiki và toshi..
Chả hiểu như thế nào, nhưng mah tui thấy đấy là 2 đứa đàn ông :D Chắc là có "vấn đề" :D Chắc là phàn ánh đúng tính cách của Rikku nhỉ =)) cũng may mah ko phải đó là 2 đứa con gái =))

chipcom

Member
Úi zời! Em thì thấy avatar của ai cũng có nét riêng nhưng mà mọi người có up thì cũng đừng có up cái avatar nào "man rợ" quá nhé!

Chip_pi_pi said:
Hơ.............tình hình là tớ thử up mấy cái nhưng ko cái nào đc hết..............còn những cái dùng đc thì...............lại không thích...............hic..............kỉu này chắc để bao giờ kiếm đc cái ưng ý mới dùng avatar mất :(
=)) =)) Seo bà già này giống mình lạ lùng.... I-) Up cái nào ưng ý là y như rằng cái đó nó thừa Size :9

Avatar mèo à !!! Con mèo của RA trông romance phết đó chứ !!! Thử nhìn vào đôi mắt của cô ả xiem !!! Đầy chất lãng mạn , quanh đầu hiện toàn love , darling ... hahaha quá tuyệt !!!

Hãy nhìn vào đôi mắt , nó chứa đựng cả tâm hồn !!! Tuyệt cú mèo !!! Rất duyên dáng iu kìu và môi đôi mắt đưa tình hahaha !!!

How_R_U_2day

thật la` chết tiệt. Tui kiếm mãi mới được 1 cái ảnh của Xtina, co 80*80 < 19,5 k cho vừa ý cái forum chết tiệt nay`, thế mà nó nỡ đưa thông báo là cái ảnh đẹp quên chết của tui to quá. Thật là tức thiếu điều tôi đạp vỡ màn hình cái máy tôi đang ngồi. mất 3, 4 ngày trời tôi đi tìm xem có cái ảnh Xtina của tôi không, toàn những cái to quá, nó không cho. ừ thì thế nghe còn được, Đằng này...
Tôi điên lên rùi đây này.

unni_x

Active Member
romance_affair said:
Avatar mèo à !!! Con mèo của RA trông romance phết đó chứ !!! Thử nhìn vào đôi mắt của cô ả xiem !!! Đầy chất lãng mạn , quanh đầu hiện toàn love , darling ... hahaha quá tuyệt !!!

Hãy nhìn vào đôi mắt , nó chứa đựng cả tâm hồn !!! Tuyệt cú mèo !!! Rất duyên dáng iu kìu và môi đôi mắt đưa tình hahaha !!!
Tuyệt, đúng, cực kì quyến rũ, ôi, trông chú miu đáng iu quá, tuyệt vời, không lời nào tả xiết, hic, có thích làm em chị không cưng ơi :>> :>> :>>
hehe, bạn romance_afair cũng iu mèo ah :D

Này bà già LM ui......hay tui với bà làm chiến dịch lùn avatar đi chứ.................tình hình thía này lúc đọc chẳng hỉu bài mình nó chui vào đâu................mãi mới nhìn thấy chữ Chip pi pi hehe........à bà có mún lấy cái avatar có hình ngôi nhà rùi có ống khói của bà hồi trước ko........tui có nè
Tiện thể bác nào có cái avatar xinh xắn dễ thương cho Chip cái :>>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000