Audition, nhịp điệu cuộc sống. Làn sóng mới trong thế giới game onl

mab

Member
Hôm nọ cài Au ofline phát điên phát rồ, cài xong đâu đấy hết cả, chẳng hiểu lỗi ở đâu mà ko chơi được. Mất công tạo server, bây giờ máy bị giật tung tóe, chơi Zoo Tycoon cả tiếng ko xây xong. CHÁNNNN.......

xyz_91_xyz

Member
Hôm nọ cài Au ofline phát điên phát rồ, cài xong đâu đấy hết cả, chẳng hiểu lỗi ở đâu mà ko chơi được. Mất công tạo server, bây giờ máy bị giật tung tóe, chơi Zoo Tycoon cả tiếng ko xây xong. CHÁNNNN.......
Có Au offline ạ/Hay thế/Cho em link down đi /:D:D:D

xyz_91_xyz

Member
Đây là bản hack Vcoin & EXP /Các bạn dùng thử xem/Tui mới chỉ dùng hack Vcoin/Còn hack EXP thì dùng trên WIN 98/Có vấn đề gì thì PM cho tui/(Như block ,del đồ .....)

Attachments

sUnny

Member
mình chỉ hỨng thú với hack vCoin .. hack exp thực sự là không cần thiết
AU offline thì có đĩa link download thì lên forum gamevn nhưng thà mua đĩa về còn hơn
cài AU offline phải có cả đĩa Win XP nữa

cloud1812

Member
hix.Hack nữa chứ.Bó tay.Chơi vui thôi.Game AU này khác những game khác là mua đồ đẹp cũng chỉ để ngắm mà thôi.Ko có tác dụng j trong game cả :).

sUnny

Member
đưƠg nhiÊn là cái hack exp chẳG để làm gì .. mấy hÔm x2 exp farm 1 ngày 4 tiẾg thÔi mà thằG OX trOg AU kụa em nÓ lên 5 kái lv ~~> từ 31 --> 36 . vỚi kạ hack exp dỄ bị blOck hƠn ... hack vcOin thì chưa chắc :D
hÔm qua mỚi thử ... báO là sau 7 ngày sẽ sEnd vcOin về ID chưa biẾt thẾ nàO .. chỜ xem saO vậy .. hack đưỢc thì mình khiÊng cả shOp về :))

demon

tại sao mọi người cứ phải mât thời gian vào cái trò ăn của nhà rồi phá gia chi tử ấy nhỉ ?

Tui thấy trò đó là 1 trò chơi thực sự ko mang 1 tính chiến thuật nào ngoài việc bấm bấm mấy cí nút vớ vẩn .

Nhìn thằng em mình chơi mà mình chỉ muốn đập tan cái máy tính yêu quý ra thui

Trông hãm kinh khủng

demon

Ông Lê Quốc Bảo tui tưởng là dân war cơ mà

Nhảy sang phòng vịt dzời này làm j`???

Về rôm anh em mình nói chuyện chiến thuật cho mở mang đầu óc
OKI thì Pm vào nick YH: WINSTER_MEK_F2 nha

xyz_91_xyz

Member
Ông Lê Quốc Bảo tui tưởng là dân war cơ mà

Nhảy sang phòng vịt dzời này làm j`???

Về rôm anh em mình nói chuyện chiến thuật cho mở mang đầu óc
OKI thì Pm vào nick YH: WINSTER_MEK_F2 nha
Anh nghĩ cả ngày đánh Dota + Melee đc à/Đâu đầu + chóng mặt lắm/Thi thoảng lên Au nghe tí nhạc chứ/:D:D:D

poranius

Member
Audi là trò đòi hỏi mic cao, luyện mic rất khủng. :-" Anh em war nên tập chơi cái này khi nào mà 10 lần fn 8K 178 Crazy Dance thì 9 lần là perfect thì mới có thể làm gô xu được. ;))

demon

oạch thế này thì room war của anh em mình kéo nhau wa đây học hỏi kinh nghiệm mic quân của các dân Au

Yên tâm là chỉ sau 30-40 ván AU các bạn sẽ trở thành những gamer pro. Có thể đc làm khác mời danh dự của WCG chứ chẳng chơi đâu nhỉ =))=))=))=))

demon

Em đến chịu thua

Thế này thì dân AUDI ko cần luyện cũng ăn đứt dân warcraft của trường mình còn j`????

Mà sao người ta ko cho AUDI lên thành trò thi đấu trên WCG nhỉ ;)) Còn có chỗ cho các dân AUDI thể hiện mình chứ =)) Chỉ sợ lúc đó APM có hơn 500 cũng chưa chắc là đối của ai =))=))=))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000