Are u ready!!!(Hóa,Sử,Địa)

ark

Active Member
Hóa hơn Lý, Sử địa đều hơn Sinh i-) thi tốt nghiệp mà Lý,Sinh để ông Hà bà Liễu dạy khéo trượt tốt nghiệp :)|

unni_x

Active Member
năm nay thi sướng thế còn gì ;-) năm sau thi Lý Sinh mới vui :)) chúc các em 0407 ở lại mạnh giỏi nhé :))

unni_x

Active Member
Napster said:
Vào đá đểu phát: Không biết lỗi thì xin lỗi làm gì?
sorry vì thấy tớ có sai, nhưng ko thấy tớ ác chỗ nào cả :) đọc kĩ lại đi nhé, cứ thích đá đểu hoài là sao?

đc thế thì anh chúc em nếu em thi đh trong nc thì em sẽ trượt vì thiếu nửa điểm (dù nó hạ rồi)

các bác lớp S ơi
làm ơn nói cho em học thế nào để đc 5 điểm Sử đi :(

Ice_Fire

Member
Ừ , vậy ai dạy kèm tôi môn Hóa :-< ... chả hiểu học cái môn này có điều chế ra được ma túy nào mà ko gây nghiện ko :)) hay chế ra mấy cái loại thuốc mê thì hay :))
Hiểu cái môn này tí nào chít luôn :))

phuonglinhd8 said:
Cac' anh chi. ba`n tan' so^i noi? qua'! Cho em hoi? thi tot' nghiep. cap 3 tro^ng thi de~ ko ???Co' nhu thi tot nghiep cap 2 ko a.????
thầy cô trường mình đi trông thi trường khác thì dễ: "con nhà ng ta học 12 năm vất vả, cho chúng nó tốt nghiệp hết, còn thi đại học mới là cái khó"
còn các thầy cô trường khác đến trông thi mình thì " hs mình với ams cứ vênh mặt lên nên người ta ghét" ==> thầy anh bảo thế :)

Vũ "nhị"

Member
darkknight1411 said:
thầy cô trường mình đi trông thi trường khác thì dễ: "con nhà ng ta học 12 năm vất vả, cho chúng nó tốt nghiệp hết, còn thi đại học mới là cái khó"
còn các thầy cô trường khác đến trông thi mình thì " hs mình với ams cứ vênh mặt lên nên người ta ghét" ==> thầy anh bảo thế :)
Thường thì trước khi đi thi TN thầy cô nào cũng dọa thế. Đến khi thi thật thì chưa chắc thế đâu. Hồi mình thi dân Tổng hợp bị kèm chặt nhất, dân Chu ta còn được khen:"Đấy, không như các bạn CVA làm bài nghiêm túc kia kìa". Thi ĐH cũng tương tự thế. Hồi trước dọa sống dọa chết "đề năm nay khó lắm đấy". Thế mà cuối cùng...:)

Grenouille_vert

Moderator
5 trường chuyên thi với nhau nên tình trạng bị đì là thường xuyên và đương nhiên rồi! Mà năm nay ko còn áp lực cộng điểm nữa nên chắc mọi người cũng thảnh thơi hơn, cố gắng tập trung mà thi ĐH!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000