Ảnh về trường Chu Văn An mới - 1/4/2006

koki_fcuk86

Member
oác ... nhìn dã man quá :eek: ... T___T giá mà học muộn thêm 2 năm nhỉ ... T___T ...bọn trẻ bây h sướng ghê ... còn có cả nhà thể thao nữa ... mưa không tới mặt, nắng không tới đầu

kiddo

Member
Grenouille_vert said:
Giờ nghỉ...

Hoành tráng thật...

Ca truong minh` dang mau` vang`, kien truc cung` 1 kieu, o dau ra tu dung co' cai nha` gi` trang toat' lac long~ the? Kien truc cung cha ra dau:( Bac' D. lam` an chan' that:| Ma` cai' nha` day la` xay o giua truong cap 3 voi cap 2 cu~ day a?

Volodia

Member
Nếu mà nói việc bất hợp lí thì còn nhiều điều lắm anh ah.
Nhưng nói chung đó là cả 1 quần thể kiến trúc khá là đẹp roài! :D

Hôm trước về trường 1 lúc. Khác nhiều quá. Nhiều khu mới. Cái khu nhìn ra hồ đẹp thế. Đứa bạn đi cùng nhận xét cứ như là resort ý.
Chả biết văn phòng Đoàn nằm ở đâu hết. Có mỗi cái phòng bác Mão là vẫn ở đấy!

Napster

Thành viên danh dự
kiddo said:
Ca truong minh` dang mau` vang`, kien truc cung` 1 kieu, o dau ra tu dung co' cai nha` gi` trang toat' lac long~ the? Kien truc cung cha ra dau:( Bac' D. lam` an chan' that:| Ma` cai' nha` day la` xay o giua truong cap 3 voi cap 2 cu~ day a?
Em đố chị xây được cái New Century phong cách Bưu Điện Hà Nội đấy.

kid1412

Phong cảnh của trường mình bây giờ trông chẳng khác gì một nhà nghỉ cả ,đặc biệt là phía sau trường trông như là công viên.Đẹp quá...

kiddo

Member
ko vit' dc co' dau^' :(

Napster said:
Em đố chị xây được cái New Century phong cách Bưu Điện Hà Nội đấy.
:)) Co' gi` kho' dau em, mat(. tien^` Buu dien con` noi that New thi` cung~ co' anh huong gi??? ~> co' khi con` lam` New dat khach' them y chu;)

Ma` cha le cai' nha` trang toat' day voi nhung cai' nha` kien truc' cu~ cua truong minh` cung co' tuong quan kieu Buu Dien voi New hay sao ha em???:-/:-/

levinh

Trường mình bây giờ rộng quá, nhưng có vẻ mất đi hình ảnh cố kính ngày xưa. Nhà mới xây không được hài hoà lắm với các khu nhà cũ.

Slimshady

Grenouille_vert said:
Còn đây là nhà A và nhà B, vẫn đẹp như ngày nào, nhưng giờ đã bỏ cái bục lớn ở nhà A nên trông cũng lạ lẫm.

Troi oi cai Nha A cua lop toi bay gio thanh the nay ah,thieu mat cai buc be tong dang truoc trong y het cai nha B,neu ko nhin thay chu A thi cung chang bit.3 nam ko ve truong thay bien doi kinh ngac,du sao thi mai truong xua van la dep,tuy hoi nho 1 chut,ki` nay ve VN nhat dinh phai ve tham truong :( ,nho qua di mat thoi =((

Lucifer

Active Member
Cái cây này
:x đặc biệt yêu thích
cả trường lá xanh rì
vào hạ mà cây này lá vàng nhưng vẫn ko hề trông héo úa
:x :x :x

Mỗi khi có cơn gió
cái cây trút lá vàng xuống
đẹp dã man >.<
như mưa ý
dưới ánh nắng trông còn lấp lánh chứ
:) yêu cái cây này quá đi

mỗi tội cái cây lại trước nhà nghỉ thầy cô
ngồi giờ ra chơi ở cái ghế dưới bõng cây
ko ổn lắm
:)) chỉ từ xa nhìn

chickie_guy

trường mình xây nhiều công trình mới nhưng theo ý kiến của mình thì mình thấy những khu nhà đó kiến trúc chẳng ăn nhập với nhau j` cả , trông hơi lộn xộn, khu nhà VN xây thì tất nhiên là xấu hơn rùi nhưng dù sao thì trường vẫn có nhiều nét đẹp ,tự hào khi là HS của trường!

vẫn thiếu ảnh về nhà thể chất và cái căng tin mới ,hơi bị xịn đó như 1 nhà hàng thu nhỏ luôn , hôm nào mời các anh chj cựu HS về ăn thử xem hơi bị được đó!;)

huykq

Wa wa..., bọn nhóc bi giờ học ở trường mới trông sạch sẽ, đẹp đẽ nhỉ. Hôm nào phải rủ mấy đứa về trường chơi mới được.

Mấy nhóc học tốt nhé,

katysha

Ối giời ơi! Trong trường khác nhiều thế này á? Em cũng thỉnh thoảng hay đi qua, nhìn bên ngoài thì không thấy thay đổi gì ghê lắm. Còn hồi 95 năm về thì chỗ quán cá trông như bãi chiến trường cơ mà.
Hèm, có khi năm nay phải về trường mới được. Chậc chậc!

Grenouille_vert

Moderator
Hôm về trường quên chưa chụp ảnh cantine bình dân.
Ảnh bên trong cantine "xịn"

Ảnh 2 cái máy bán nước tự động, sành điệu quá cơ :D

kakakaka

Cantine moi trong hoanh sanh dieu that nhung ma cai cantine cu van la nhut, vi o do mua dong rat am, lai con co mon mi tom "san sat" nua chu!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000