Ảnh thành viên

Anfield

Member
Vừa rồi do một trục trặc kỹ thuật đáng tiếc mà Anfield upload nhầm ảnh.
Đúng của nó phải là thế này:

Giờ thì RED DEVIL hãy giải thích vụ này đi.

Vũ "nhị"

Member
Anh chỉ tận tay day tận mặt thế mà ko chịu rút kinh nghiệm, để 1 đống lỗi thê này::p

@Dương(Red Devil): nếu thích chú send cho anh mất cái ảnh của Hiếu, đảm bảo anh ghép cho hắn ko dám đến lớp>:)

trungvb

Moderator
theo e sao không dùng photoshop Cs_2 nhỉ đó nó có phần cut những điểm ảnh cùng màu...keke...mà bác Vũ nhị có con nano hôm duyệt văn nghệ thấy nghe suốt keke...mà cái ảnh avatar trc của anh đâu (sống xanh cỏ chết đỏ ngực) post lên cho mọi người chiêm ngưỡng đi...
@Trâm: đăng kí đc rồi hả e vào 0508 chơi đi...
post lại ảnh nguyên bản của ánh cái không thì thành lạc đề mất...

Vũ "nhị"

Member
trungvb said:
theo e sao không dùng photoshop Cs_2 nhỉ đó nó có phần cut những điểm ảnh cùng màu...keke...mà bác Vũ nhị có con nano hôm duyệt văn nghệ thấy nghe suốt keke...mà cái ảnh avatar trc của anh đâu (sống xanh cỏ chết đỏ ngực) post lên cho mọi người chiêm ngưỡng đi...
Anh có 2 cái ảnh, 1 cái ở Box lớp anh, 1 cái post lên đây (Thông cảm, lúc đấy trình hơi còi!)

Một số ảnh mọi người anh ghép vào tranh cổ động của Phát xít Đức nên ko dám post cho mọi người chiêm ngưỡng. #-o (Bật mí, thầy Đức CN rất tán dương cái trò này!)

Red Devil

Member
Này, tui vô can, thằng bạn bảo ngồi quay mặt ra, rồi nó chụp 1 nửa khung ảnh, còn nửa còn lại là ảnh của bí thư Chi.=)) =))
Red Devil mà là Liverpool à, thế thằng nào bảo Liv là The Red đấy hả thằng Hiếu kia. Red Devil là Manchester United.X( X( X(

fruit NHO

Active Member
THĂNG BÉ LONG LÊN ĐÂY ĂN NÓI CHO CẨN THẬN NHÁ !
cứ thế này chị mày gặp mà đặp cho 1 trận đừng hỏi lý do !!!!
ý! cái ảnh của RD còn lỗi nữa mà .......đáng ra phải còn 1 đôi nữa......Dương nhỉ ....=))
sẵn cạnh nhau thì ko thèm ghép =))

Red Devil

Member
baby love said:
Tình nhân giải thik thế nào về vụ bê bối kia hả X(X(X(
ối ối, tình nhân có làm gì đâu. Tinh gian lý gian........á á chết nhầm, tình ngay lý gian..(ts cái bàn phím kô xóa được). Tình nhân phải tin tôi chứ, tình cảm tôi mãi chỉ dành cho tình nhân và khoảng chục cô nữa thôi mà......:"> :"> :"> :">

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000