..:::Ảnh offline CVA:::..

unni_x

Active Member
Hum nay đi offline vui quá :D 8 tăng liền bắt đầu từ 9h sáng và kết thúc vào 9h tối :)) Có đến gần 30 người tham gia :
1. Admin Nguyễn Lam
2. Anh Bede
3. Anh Sờ mút
4. Anh Linh Palart
5. Anh Quang Vũ
6. Anh Phương
7. Anh Vũ Nhị
8. Fruit Nho
9. Rikku
10. Hieukhacle
11. Trang Sờ
12. Ark
13. Dũng D2
14. Sơn Hải
15. Thảo estrella
16. Un
17. Trung D3
18. Trungvb
19. em Minh Lomnoxop
20. Meomunsatthu
21. Ánh Ams
22. Phương Anh 0609
23. Ánh 0609
24. Tiến KFC
25. em mặc áo đen đen ( ko nhớ nick)
26. Vũ D2
27. Minh Tú A1
28. Haketu
29. 1 em mặc áo đỏ sọc ( cũng ko nhớ, em nào thì nhớ nhắc tên để chị bổ sung nhé )
Còn thiếu ai nữa thì thông báo cho Un nhé ^^
Lịch trình của 8 tăng :
_ Tăng 1 : Giao lưu, nghe nhạc, uống cafe ở Pinocchio
Anh Vũ hát bậy vãi :)) Rikku, Dũng D2, Sơn Hải, Trung ngu,... lập 1 tốp ca nam hát đủ mọi thể loại... buồn cười nhất là bài Thằng Tàu Lai =))
_ Tăng 2 : ăn phở cuốn ở Ngũ xã
Đánh chén tả tơi :D 1 bên uống trà đá, còn 1 bên uống bia :)) nhưng vẫn dzo hào hứng, riêng bạn Hiếu phải cụng ly với mọi người bằng bát nước mắm =))
_ Tăng 3 : Hát karaoke
Hát, nhảy loạn xạ >:D< thêm mí vụ uýnh nhau nữa lại càng vui :))
_ Tăng 4 : Bowling
Tăng này được đánh giá là vui nhất :D anh Linh Palart lập kỉ lục 8 lần ném trúng rãnh =)) hiện giờ thì vẫn chưa ai phá được kỉ lục độc đáo của anh =)) đôi Phong- Trang Sờ ném giỏi nhất, 1 lần 117 điểm, còn 1 lần là 111 điểm :|
_ Tăng 5 : Lượn 2 đường Hàn Quốc 1 và Hàn Quốc 2 :"> rùi đua xe trên đường tới bãi tre B-)
_ Tăng 6 : Chơi, chụp ảnh, tập thể dục tại bãi tre :))
_ Tăng 7 : Nghe nhạc tại opera cafe :D
_ Tăng 8 : Chợ đêm =))
Kết thúc 1 ngày offline vui nổ trời :)) giờ đến phần ảnh ^^

unni_x

Active Member
Trên đường đến trường :D Hiếu - Trang sờ

Chồng Un :x Trung D3 :">

Cái khuyên tai ;-)

2 em Ánh- Phương Anh 0609 :D

anh Vũ nhị với cây đàn quen thuộc :x

Tiến-KFC :))

Chuyên gia tổ chức offline- anh Phong Bede :))

unni_x

Active Member
Ảnh này đẹp ghê :x:">=))

Bãi tre >:D<

Phù...mệt quá :D còn nhìu ảnh nữa nhưng chưa có thời gian up :D 1 số lớn ảnh nữa ở bên máy anh Bede, Un chưa lấy được :"> hẹn mọi người sau nhé ^^

rikku

Active Member
1. Pinochio Cafeteria
9:30am - 11:30am
Uống nước, hát hò bằng con C80 của anh Vũ :"> *(em yêu nó vô cùng, thèm)*
:D Anh Vũ cho thấy khả năng phi phàm của đội Bách Khoa, hát 10 câu xuyên tạc 9, pro GUY ^^
Tiếc cho chú Kế Tú đến hơi muộn, ko tham gia màn này, toàn anh với napster solo => errr
Màn này có vẻ kém khí thế, mọi người .. chưa quen nhau ^^ :">
Sau một lúc thấy không khí vẫn ảm đạm => nhận thấy đồng đội đã đói, chương trình ăn trưa bắt đầu.

2. Phở cuốn Trúc Bạch
Khá ngon lành :"> Buồn cười nhất là chia thành 2 phe (khoảng 28 người tất cả), một bên uống bia, một bên trà đá :"> Bên trà đá có Phong BD cầm đầu, bên này cũng ko kém cạnh có già làng mr Lam (râu dài), chưa kể 2 chú TrungVB và bạn . .err làm hộ pháp.
Ăn tới khoảng 12h30, khi những tâm hồn chơi bời đã thức dậy: ca 3 bắt đầu.

3. Karaoke : khoảng 26 người
12h45 đến 14h30
tạm gọi là "sự tra tấn ngọt ngào", ngoài rikk hát suốt buổi (tội nghiệp em TÁnh ngồi cạnh) thì chúng ta được thưởng thức một loạt các giọng hát PRO :D : Minh Tú, H Oanh (đến từ ca 3), hay . . Hieu Khac Le =)) và Trung (ngu) :D choảng quả liên khúc nghèo của mr Lam :D tiếc là các bạn nữ có vẻ ít hát :D

4. Bowling : khoảng 26 người.
14h45 đến 17h
Chúng ta mới biết CVA có 2 nhân tài bộ môn này: a Đức Sờ mút (du học singapore bộ môn Bowling hay sao ấy) ném 10 phát đổ hết 9 phát, điểm cao ko đếm được (xin lỗi em dị ứng với các số to to), và Mr Phong BD (err . .)
Đang đâu đến đúng hôm giảm giá :D + sự giúp đỡ của Minh Tú, chúng ta có được một buổi vui + rẻ bất ngờ !
Các bạn khác dù ném 10 trượt 9 cũng rất tích cực :"> Trừ một vài bạn gọi kiểu gì cũng ko vào chơi :-"

5. Lượn trên đường
Trên con đường tìm địa điểm chơi ca 5 từ 17h chúng ta đã đi 1 lộ trình dài ko đếm được (chỉ biết khi tới nơi xăng xe đã về vạch đỏ) để tới những con đường "không nắng" "mát" "lãng mạn" "Hàn Quốc 1" "Hàn Quốc 2" :D và mấy lần suýt lạc nhau, sau đó tất cả cuối cùng quyết định tới Bãi Tre (Âu Cơ) *** trên đường là các quả rú ga, đua xe :D như thật :D ERR

6. Bãi Tre : 19 người tham gia
Khoảng 6h ! Tất cả hò nhau uống hết chút trà sữa, sau đó đi chụp ảnh (khi nào Un up quả anh 2 anh chị lên nhé) Cái chỗ đấy đúng là nơi lý tưởng để . . ABC :D

7. Opera Cafeteria Live Music: tới 8h30
Dĩ khiên ko phải là đi nghe nhạc mà là đến tự đánh đàn, tự hát :D
Khi tất cả đã ra về, còn lại một số sĩ tử ^^ Máu mê điên cuồng, đó là Q Tú, Trang S, Oanh, K Tú : dù đã mệt ko thể tưởng được, nhưng vẫn kiên quyết .. đi ca 7 :D Kết quả khi tới nơi đã lôi kéo được một số người khác, đó là SH * Sơn Hải và TrungVB (chưa kể "bạn" của Haketu).
Tới phần này, số người tham gia ít hơn nhưng ko vì thế mà kém vui - trong quán hát rất vui :D

8. Chợ đêm ! Phần này do rikk ko đi được nên nhờ ai tường thuật

Một số kỷ lục:
1. Chiếc xe chở nhiều người nhất : Kẹp 4 (rik, P Anh, T Ánh 06-09, bạn của 2 em)
2. Lần này là lần off đông người đi nhất ~30 * và phương tiện ổn nên thoải mái.
3. Thời gian đi: 12 tiếng : lập kỷ lục luôn nhá, và cũng kỷ lục luôn về số ca: 8 ca - (tớ là tớ ko biết em Tú với "bạn" có đi tiếp ca 9, ca 10 không đâu đấy)
4. Quãng đường tổng cộng: không đếm được, chỉ biết chiếc xe đầy xăng của rikku sau khi đi, đã đổ them 20K và khi về với 1/2 bình

Còn gì nữa nhỉ ! ^^

unni_x

Active Member
ôi dời ơi :D lúc mới đến còn "tươi sáng" thì ko ai chụp cho :(( đến lúc mặt mũi nhày nhụa đen thui thì sao nhìu người chụp em thía :(( ảnh xấu mù mịt :((

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Hơ, mấy đứa bỏ bom anh sướng cá lẻ à? Đã bảo khi nếu chi tiếp thì call anh, thế mà.... May mà tự nhiên hôm nay 18h về nhà anh cũng được tăng ca đi đánh chén với hội lớp cũ mãi đến hơn 22h mới về nhà >:)

unni_x said:
ôi dời ơi :D lúc mới đến còn "tươi sáng" thì ko ai chụp cho :(( đến lúc mặt mũi nhày nhụa đen thui thì sao nhìu người chụp em thía :(( ảnh xấu mù mịt :((
:)) chị unni nói chứng tỏ trước ko như bi giờ :)) nhìn cái ảnh mà :( :)) >:D<
mà cho hỏi cái :( sao anh admin :)) trông "lãng tử" bụi thế :)) râu tóc =)) >:D<

rikku

Active Member
Ôi ! Admin mà ! Râu tóc là thường (Hairly)

^^ Mai off tiếp đi ^^ Máu quá ^^ Chưa bao giờ máu đi chơi như hôm qua.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000