Anh em bình chọn đội trưởng mới cho "Hội buôn Bưởi" nè!!! He he!

H2B!!! ^_^

• Mít

Votes: 1 33.3%
  • anh Vương

Votes: 0 0.0%
  • thầy Hưng ==> ha ha ha ^_^

Votes: 2 66.7%

• Total voters
    3
  • Poll closed .

nenu_aloha

Member
E hèm, để đáp ứng mong mỏi của các bạn quan tâm, nay tui xin mạn phép mở cuộc thăm dò bình chọn gương mặt xuất sắc nhất để làm đt H2B! Có gì thiếu sót mong đc thông cảm, amen! :)) :)) :))

Tui chả bít mấy người này là ai, tên họ đầy đủ là gì, cao bao nhiu...... ai bít thì tự mà update, okio!

Yeah! :)) Có một số ứng viên cho vào chỉ để ngắm thôi nên các bạn đừng chỉ trích nhá! Amen! >:D< >:D<

oh ow :-O ..đi theo vết chan cái My đến box bóng rổ :-" :))

mày định làm cái poll thì phải hoành tráng tý chớ .. vote cho 3 người .. =P~ :)) ~~> pó tay .. em chấm thày Hưng =))

scca390

Member
Với cả có bầu trên này thì cũng chả ai công nhận đâu. Đội trửong phải được sự thông wa của thầy Bảo và thầy Bình

SkelballCVA

Member
Pomeloes đã có đội trưởng vì thế cái topic này vô nghĩa --> mấy bài trong này vô nghĩa nốt --- > chỉ mỗi mấy thằng câu trộm là có nghĩa
BUT : Cũng vui phết nên anh cũng đóng góp 1 chút vô nghĩa :))
Tự thấy mình rất có năng lực anh bầu người thứ 4 đấy là anh :D

Hỏi 1 cái, đội trưởng của hội buôn bưởi là ai thía nhẩy??????
Anh Đức ko có chức quyền gì ở BĐ hay sao mà về đây giành phần của mấy chú em, nhất là Hưng thỏ đang dẫn đầu:D, thằng bé hoàn cảnh khó khăn bi đát, vợ bỏ về quê mãi chưa thấy lên, trời mưa nhìu cà rốt ko có chất lượng, khổ thân thầy Hưng quá (đáng đời quân gian ác keke)

live-or-die

Active Member
thàng tùng gia lam là đội truỏng của trừong rui....nhung nếu ko làm đcj....ko có track nhiêm thì chuyển cho thằng vuơng làm........

Thế thì chuyển nhanh cho rồi, đằng nào ông Tùng ko khá lên đc đâu,có gì ông ấy lại cằn nhằn :" Bọn mày bầu chứ tao có đòi làm đâu" Thế thì hỏng

Anh THịnh làm gia sư.........Hô hô, anh THịnh dạy học trò cách làm thế nào để tự tin tuyên bố:"30 điểm tốt nghiệp, 30 điểm Đại học":D

live-or-die

Active Member
hohohoh.......cứ để nó làm.........
làm gia sư a'....anh thi xong thi thi anh đi choi....ko co học hành j cả.......lalalal....
hum nay thi van trungd tủ nè....vui ghe......

nenu_aloha

Member
Thầy Thịnh à, mai thầy cố lên nhá!!! Nhìn mặt thầy thấy sáng ngời một tương lai thầy ạ!!!! ^_^ Mai này thầy đỗ đại học rồi ra làm gia sư dạy môn "Chơi" cho học trò!!! ^_^ ==> Aza aza aza!!! *_*

ZLO2C said:
hohohoh.......cứ để nó làm.........
làm gia sư a'....anh thi xong thi thi anh đi choi....ko co học hành j cả.......lalalal....
hum nay thi van trungd tủ nè....vui ghe......
Xời, anh Thịnh sướng nhá, môn ngu nhất thì trúng tủ, "Mùa lạc" hả anh?????????

khiếp có mỗi chuyện tủ với ko tủ mà ông Thịnh mất ăn mất ngủ mấy hôm ý nhỉ??=))=)) Đùa thui chứ hum trc em cho mấy ng nick của Thịnh ko biết anh có giúp j đc ng ta ko đấy???...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000