Anh chị em 12F vào đây buôn nè, thèng nào ko phải F vô đây thì nộp bài viết... >:)

tùng12f

Member
ơ này, thế dek nào ma tất cả tự dưng bặt vô âm tín, ko đứa nào chịu post bài là sao??? Đã có ảnh ăn chơi kỳ Noel này trên photobucket, mời bà con dzo xem....

ll4ever

accac!!! các bác bận thi hay abc j mà ko post bài thía? Em cứ tự xướng thía nì mãi bùn wa'.. ~~ ah,em thông báo là em sắp thi xong roài, ai có nhu cầu rủ đi chơi hay đập fa' thì đăng ký nhá, em bắt đầu nhận đơn :))

FinalSonata4u

lười học + đặc biệt kém trong việc học thuộc lòng.
Ressources Humaines 7 chương, mỗi chương khoảng 6 trang A4, học thuộc ! chưa kể Luật, Kinh Tế, Marketing. Dm cái Unité 2.
Nhiều lúc tự hỏi: chọn IUT kinh tế có phải là 1 sai lầm ?
Chỉ mong cái tuần chó đẻ này trôi qua cho nhanh, còn đến đàn đúm với Tuấn, Hiếu. Nhìn chúng nó nhàn hạ mà thèm.

Điểm chác như kặc. Toán Unité 3, chả giúp dc j.
Em bấn loạn quá rồi các bác ạ, mệt mỏi, căng thẳng.

Nhớ Hn, nhớ mọi ng quá...

Thái mèo

Rapport herdomadaire :

Vô đề

Bữa tồi đầu tiên ở Angers, thấy ông anh đang cặm cụi ăn bát mì kô
Mình hỏi : Anh ăn kô spaghetti à ?
Ông anh : Đâu, anh ăn với bơ đấy chứ...
Ôi, ở xứ sở này, bơ cùng là một món ăn chứ kô chỉ đơn thuần là một gia vị các bạn ạ.
Amen !!! Sao mà nhớ phở chợ Tàu, nhớ món lẩu anh béo, nhớ những buổi nhậu nhẹt nhà Hiếu thế.
(To be continue... in one month)

tùng12f

Member
Điên loạn!!!!!!!!!!!!!!!!

Bu`m Bu`m Cha't Cha't.............
abcdefghijklmnopqrstuvxyz
agijaiodsjgklajdjl;fhgaulohdfgjlasldglajdfl;jg;ạgfd
ha'ha'h'ah'a'ha'h'ah'a'h'ah'a'h

ll4ever

hiz! hình như các bác đang thi hết hay sao thế?? mẹ kiếp! em thi sắp xong rùi...chính xác dek phải là thi mà là đến chép roài về! chán dek chịu dc!chưa bao h chán học đến thế!!!!!!!!!!!!
thi xong học lun 2 tuần mí dc nghỉ tết! mk!
2 tuần nè chắc em phải nghĩ ra cái je` đó mà hoạt động thui ko thì ngứa ngáy lắm!!!!!!!!!!!
mà tết nè có ai về ko???
@ Chim: may mà bác dek học trường em,khoa em! mk! ban đầu điểm mình kém cứ nghĩ là chúng nó joi?... ai ngờ! mk hầu như môn dek nào cũng học thuộc lòng!con bé cao điểm nhất lớp em,nó đóng cửa học thuộc lòng đến thuộc thì thui..đến lúc thi môn toán mới ngã ngửa ra dek bít làm.. fuck my uni!!!!!!!!!!!!Fuck my faculty!!!!!!

mays

chào mọi người, vừa thi xong, thảm hại, hứa học kì hai học hành tử tế.
minh trố, gửi ảnh cho tao đi, mày hứa rồi quên hả
nhím mọi ơi nhớ bạn quá, thi xong chưa?phách ơi hôm trước tao mơ thấy mày, vẫn còn mặc quần đùi chạy lông nhông, thía mà đã người iu người đương rồi đấy.

ll4ever

chào mọi người, vừa thi xong, thảm hại, hứa học kì hai học hành tử tế.
minh trố, gửi ảnh cho tao đi, mày hứa rồi quên hả
nhím mọi ơi nhớ bạn quá, thi xong chưa?phách ơi hôm trước tao mơ thấy mày, vẫn còn mặc quần đùi chạy lông nhông, thía mà đã người iu người đương rồi đấy.
Thế còn tui thì sao hả M???!!!:-D
Còn ng iu của bà thì sao chứ :D đẹp zai ghê!!!pái fu.c pái fu.c!!!^:)^

ll4ever

Météo Viet bonjour!!!!! thời tiết 2 hum trước là cực kỳ rét!!!!!!!! rét fat' buốt lên dc!! và hum nay trời đã rét lại còn mưa fun` lâm thâm nữa chứ... zoi` nài lang thang mí thú :)) rét như hum nay ng ta gọi là rét "ngọt" :D

ll4ever

Mk.. ko đứa nào thèm mò vào ah??? thi xong mịe nó hết roài còn j?!!!
Chán vcl.......... Sáng nay vừa xong môn cuối cùng...Tình hình Tết thế nào?? có thèng nào về ko??

Hades_LLG

mấy năm nay ko có Tết, chắc 1 phần vì ... elnino, chả lạnh đíu j cả.
Năm nay chúc mọi ng có 1 cái Tết thật là ... Tết.

(đang đợt nghỉ ski, đến nhà Hiếu chơi, tiện thể dùng nick nó luôn - Chim)

ll4ever

Chúc Chim sinh nhật vui vẻ!!!!<:p <:p <:p
Em xin lỗi vì hum nay mí có tg ol...em vẫn nhớ đúng ngày đấy! chỉ phải cái bận wa' :D
Chim oai... năm nay lạnh lắm!!! em có update thời tiết ở bài trên rùi mà...
mấy năm nay Tết chả ra Tết...ko bít là tại sao..ko hỉu là do thiếu bạn bè hay ko còn trẻ nữa nên ko cảm thấy thik...
Chúc mọi ng mùa đông năm nay vui vẻ hạnh phúc hết cỡ!!!!!!!!!!

FinalSonata4u

hehe, em biết là ai chứ ông T thì sẽ ko quên sn em mà.
E chỉ mong sống sao cho để lại ấn tượng tốt trong lòng mọi ng và có ng nhớ đến mình, vậy là tốt rồi.

Hihi, yêu ông quá. Cho thơm 1 cái nào...

ll4ever

oh... fucking day..... mịe...dek hỉu hum nay là ngày je` mà làm cái dek j cũng hỏng thía ko bít... cả buổi sáng trả làm dc cái je`... chiều đi học muộn buổi đầu tiên của học kỳ 2.đang lo bị mắng thì lớp vắng tanh! dc nghỉ :((
tốn bao nhiu xiền gọi cho 1 đống đứa mà chả đứa nào rỗi... đến nhà 1 số đứa thì ko ai có nhà! đến nhà bác Dung thì bác đi vắng... wa nhà bé Bùm thì ko có ai... đến tối cố gắng làm con lô mai ăn chơi chút đỉnh thì tack!!!!!!!! dek hỉu đêm nay có gặp ác mộng ko cho đủ bộ *~*

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000