Ảnh c2

qua_chanh_chua

ha ha ha....bệnh vãi, uh thì, anh nói xinh là theo đúng nghĩa mà....

biết thế nào được đấy, cứ cái tình trạng bị con bé kia nó post ảnh lên thì đến chết, lúc nào mấy em sang CVA cấp 3 chơi cho bọn anh chiêm ngưỡng với....11a1 có truyền thống soi gái mà

mà con mụ estrella vươn cả tới đây để câu bài cơ àh?? câu nhiều quá trúng cá mập đấy, lên mạng ít thôi, học hành đi năm nay thi rồi đấy
eo ôi cái lão này, đi đến đâu cũng chê là sao nhở. Ảnh của chị Ngọc thế là quá ổn rồi nhé >:p.
ồ, té ra nickname của anh Nhật là Bòng. Nghe hay + độc nhờ :))

C

chanhxinh

Guest
mithanne89 said:
em á, thắc mắc chứ...suốt ngày online, mạng với chả net...vớ vẩn,
mà này cherri ơi, post thêm mấy cái ảnh như trước đi, độc hết chỗ nói, anh kết nhất cái ảnh cô bé chanhxinh đang "....", đẹp lắm=))
Chang? hiu? dep. ca'i j` nuo^n co* !!!! Mo~ o*i bo^i ba'c ban. be` qu'e ... Tuong? goi. ra lam j` ... d'ung luc dang fe^ thi` chup.... p'o tay :-S

cherri_236

Tiếp tục !

Lại chanhxinh :))

Úp sọt tập thể B-)

Và hậu úp sọt

Lớp trưởng !!!

Bạn Cống - Nhân vật trung tâm !

Ngơ ngác ;-)

Mỗi người nhìn 1 hướng

Vi và thỏ

3 bàn cuối

Má mì Tú :">

Hế lô ngày mới :?

cherri_236

Em V.A tưởng thế thôi chứ hành trình vận chuyển khổ sở lắm
Hôm đấy là thứ 5 chị phải rước 4 con thỏ (2 trắng, 1 vàng, 1 xám) và 1 con mèo(trắng) 2 tuần tuổi vào trường đấy :((
Tất cả đều là tác phẩm của chị Vi !
Lúc vào trường phải cho thỏ vào túi nilông con mèo thì cho vào hộp bánh , đến lúc vào trường rồi thì phải chậy vào căngtin xin thầy Hồng 1 cái thùng để đựng thỏ , thầy OK luôn mới hay chứ . Còn ngồi trong lớp ( tiết Tóan của thầy Tín ) con mèo nó cứ :Meo! Meo! Meo!là cho chị Vi , chị Tú , và tòan thể nhân dân dãy ngoài hết hồn => sợ thầy Tín bắt mất mèo :">
Trong giờ KT 1 tiết Địa, thằng bảo mẫu Đào Cống trông nom không cẩn thận để thỏ chạy quanh lớp, chị Hiền đi bắt lại thì bị nó .... vào tay .
Nói chung là vác mấy con này đến lớp khổ lắm :(( :(( :(( :((

estrella

Active Member
Bọn này giỏi thật, đem đc cả mấy con đấy vào trường... ờ mà nhắc đến papa Tín mới nhớ lâu lắm rồi ko gặp thầy, ko bít tình hình sức khỏe thầy ra sao ???

estrella

Active Member
uhm...tốt quá... chắc thi xong có kết quả báo đỗ thì mới dám vác mặt sang nhà thầy quá...nhìn bọn này lại nhớ lớp mình quá... :(( :(( :(( nhớ quá... 1 thời hạnh phúc...

C

chanhxinh

Guest
Che^t' tha^t. ca'i con Mo~ nay` !!!!Mang ma'y anh? de^n' lo(p' ma` toan` chiu. nhu*ng~ khoanh? kh'ac d'ang nho*' the' ...Hik hik ho^m da^'y me^t. ngu? cung~ bi. n'o chup. chu*' ...Cai' anh? cuoi' la` buon` cuoi nha^t' ...Kho? thang` GIang bi. bon. n'o xem hang`:)) Mo~ o*i sao ko post anh? chuan? bi. d'am cuoi' cho Nhat y'

mithanne89

:) nhìn mấy cái ảnh phê quá, nghệ thuật thật đấy, yêu cầu post nữa để thoả lòng mong đợi của các fan....ảnh chụp thỏ, con thỏ xinh thật, và cái người đang giữ thỏ cũng xinh thế he he, này này, mà sao ko có ảnh con trai xem "hàng" con gái nhỉ=))

Mk
em bó tay bà chị rồi
;)
chết mứt
xem mấy cái ảnh này
chị Ngọc oai
chụp ảnh có đèn ko?
Em mún chụp ảnh trong h học í
nhưng sợ đèn flash
ko bít phải làm seo???

qua_chanh_chua

Em V.A tưởng thế thôi chứ hành trình vận chuyển khổ sở lắm
Hôm đấy là thứ 5 chị phải rước 4 con thỏ (2 trắng, 1 vàng, 1 xám) và 1 con mèo(trắng) 2 tuần tuổi vào trường đấy

Tất cả đều là tác phẩm của chị Vi !
Lúc vào trường phải cho thỏ vào túi nilông con mèo thì cho vào hộp bánh , đến lúc vào trường rồi thì phải chậy vào căngtin xin thầy Hồng 1 cái thùng để đựng thỏ , thầy OK luôn mới hay chứ . Còn ngồi trong lớp ( tiết Tóan của thầy Tín ) con mèo nó cứ :Meo! Meo! Meo!là cho chị Vi , chị Tú , và tòan thể nhân dân dãy ngoài hết hồn => sợ thầy Tín bắt mất mèo

Trong giờ KT 1 tiết Địa, thằng bảo mẫu Đào Cống trông nom không cẩn thận để thỏ chạy quanh lớp, chị Hiền đi bắt lại thì bị nó .... vào tay .
Nói chung là vác mấy con này đến lớp khổ lắm
oack khiếp thế hả chị. Chắc lần sau ko dám đem đến trường nữa nhờ. Hồi trước bọn con trai lớp em chỉ dám mang chuột bạch đến lớp thôi !:p.
Mk
em bó tay bà chị rồi

chết mứt
xem mấy cái ảnh này
chị Ngọc oai
chụp ảnh có đèn ko?
nhưng sợ đèn flash
ko bít phải làm seo???
có mà Kẹo ko biết làm đấy chứ

cherri_236

styleliza_e2 said:
chị Ngọc oai
chụp ảnh có đèn ko?
nhưng sợ đèn flash
ko bít phải làm seo???
Tắt đi là đc mà em !
Chị còn chụp cả trong giờ KT 1 tiết mà có sao đâu .:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000