Album hình ảnh của club du học sinh dân Chu Văn An đây !!!

thaihaiau

:d: :d: :d: :d: :d: Topic này giúp mọi người post hình của club du hoc sinh Chu Văn An từ khắp nơi trên thế giới. Hãy tham gia để anh em dân Chu các cựu chiến binh đã từng ngồi trên mái trường yêu dấu. Nhiệt tình lên nhé :d: :d: :d: :d: :d: :d:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Thế bạn bắt đầu trước đi, bên Pháp có nhiều dân CVA phết, lớp mình cũng có 4 bạn đang ở Toulouse...
Còn bên Áo mình chỉ biết mỗi dân Ams thôi... :)

hatovica

Member
Đây là hôm tui biểu diễn nhảy sạp tại trường nhân ngày International Students President's Reception. Có thể mọi người sẽ ngạc nhiên, bởi tui mặc áo trắng quần Tây, 3 người con gái ngồi dưới gõ sạp mặc..... áo dài, nhưng mong mọi người thông cảm, trong hoàn cảnh ko thể kiếm được quần áo sao cho giống.... :>> :>> :>> Tiết mục này do .... tui tự dàn dựng đóa, oách chưa, đây là tiết mục nhảy sạp của VN, nhưng bạn nhảy của tui là người.... Nhật, 1 cô bé ngồi gõ sạp là người.... Mỹ, mấy người họ mặc áo dài trông dễ thương lắm.....

WildBodom

Member
em cũng có 1 đống ảnh nhưng toàn quá cỡ, tạo host thì lười ---> chưa post vội, chờ khi 4rum post được ảnh thì sẽ post lên hehe :q:

Pok_chocolate

Anh post cái ảnh gì mà chẳng thấy mặt mũi đâu,,,,thấy mỗi cái lưng,,,,chán thía
chắc tại mọi người chưa có thời gian post thôi,,,,đợi em thi xong em post cho mà xem hehe

Rocky

to tienkhom: có em đang học ở oxford này. Chính xác là đã ở ox được 1 năm và bây giờ lên Brad gần Manchester và Leeds đó. Anh cũng ở oxford à, sao em chưa thấy anh bao giờ?

tlc

Member
post ảnh phải có vài lời thuyết minh mới hiểu chứ cứ vứt mấy cái ảnh lên làm sao mà hiểu được?????

teddymon

gửi cho mọi người xem ảnh dân du học ở đức nhé,hôm đấy là ngày hội mùa hè của trường mình ở Nordhausen, hôm đấy còn nhẩy sạp nữa,vui lắm

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000