Album ảnh khóa 04-07

chocomog_257 said:
Ơ người thấp hơn phải ko bị thiệt chứ, 1 điều đơn giản thế mà cũng ko hỉu :p
Dm lấy đâu ra cái lý vớ vẩn thía? :) Anh tớ cao hơn Dm thì anh tớ phải có lợi :D Dm cũng đã đồng ý cho anh tớ ngồi lên roài cơ mà =))

chocomog_257

Moderator
MissIndependent said:
Dm lấy đâu ra cái lý vớ vẩn thía? :) Anh tớ cao hơn Dm thì anh tớ phải có lợi :D Dm cũng đã đồng ý cho anh tớ ngồi lên roài cơ mà =))
Tớ đã đồng ý hùi nào đâu, nói thế nghĩa là G fải đồng ý cho tớ ngồi chứ :q:
Mà thôi đây là topic pozt ảnh chứ có phải bàn chuyện cao thấp với ngồi lên đầu đâu, vớ vẩn nhỉ ;-) Sao ko ai up ảnh lên tiếp à??? À hay là PL tổ chức party kỷ niệm 3 tháng cho ông anh G đi rồi còn có ảnh mà up :>

( Heheh, 2000 bài roài, 3 sao roài =D> )

chocomog_257 said:
Mà thôi đây là topic pozt ảnh chứ có phải bàn chuyện cao thấp với ngồi lên đầu đâu, vớ vẩn nhỉ ;-) Sao ko ai up ảnh lên tiếp à??? À hay là PL tổ chức party kỷ niệm 3 tháng cho ông anh G đi rồi còn có ảnh mà up :>

Hơ, Dm lại spam roài, lần này trắng trợn wá :) Anh chị tớ để 5 tháng tổ chức cho chẵn :D 3 tháng lẻ wá =))

chocomog_257

Moderator
MissIndependent said:
3 mà gọi là số đẹp ah? :) Dm chẳng hiểu giề về số học roài :D 3 là số xấu =)) Hiểu chưa? =))
Bảo rồi, 3 tháng = 1 mùa / 1 quý còn gì, có nói đến số học ở đây đâu :p

chocomog_257 said:
Bảo rồi, 3 tháng = 1 mùa / 1 quý còn gì, có nói đến số học ở đây đâu :p
Chính vì Dm không biết số học nên đánh nhau kiểu giề cũng thua :) 3 mà cũng được gọi là số đẹp thì... Đúng thật bó tay :D

nhgiang

Member
chocomog_257 said:

Xin cảm tạ lòng nghĩa cử của Đm. Bọn tớ cũng có buổi party nho nhỏ rồi :D Thank you và sẽ ko hậu tạ :):)

nhgiang

Member
MissIndependent said:
Chính vì Dm không biết số học nên đánh nhau kiểu giề cũng thua :) 3 mà cũng được gọi là số đẹp thì... Đúng thật bó tay :D
3 à. Anh thấy cũng đẹp đấy chứ. Nhưng ko đẹp bằng số....... 12 =))

chocomog_257 said:
Hy vọng T sẽ ko nói câu này với G: "Anh iu, anh là người yêu quý nhất của em!!!" =))
Dm lại thích chơi trò chọc gậy bánh xe roài :) Vớ vẩn wá đi mất :D Dm có vẻ thích phá hoại hạnh phúc gia đình của người khác nhỉ? =))
Anh phải đề phòng cẩn thận Dm đấy =)) Tin nội bộ đừng để Dm biết :q:

nhgiang

Member
MissIndependent said:
Dm lại thích chơi trò chọc gậy bánh xe roài :) Vớ vẩn wá đi mất :D Dm có vẻ thích phá hoại hạnh phúc gia đình của người khác nhỉ? =))
Anh phải đề phòng cẩn thận Dm đấy =)) Tin nội bộ đừng để Dm biết :q:
Hơ hơ. Nó làm sao mà biết được :D
Nhưng sau này dù gì rồi Đm cũng sẽ là người nhà thôi , cho bít 1 tí cũng ko sao đâu =))=)) ( em có hiểu anh nói gì ko )

nhgiang said:
Hơ hơ. Nó làm sao mà biết được :D
Nhưng sau này dù gì rồi Đm cũng sẽ là người nhà thôi , cho bít 1 tí cũng ko sao đâu =))=)) ( em có hiểu anh nói gì ko )
Anh X( Dm đã, đang & sẽ không bao giờ là người nhà mình X( Anh thích nhận nó làm cháu may ra còn được, em cũng chẳng phản đối :D Nhưng chắc là Dm sẽ phản đối đấy =))

nhgiang

Member
MissIndependent said:
Anh X( Dm đã, đang & sẽ không bao giờ là người nhà mình X( Anh thích nhận nó làm cháu may ra còn được, em cũng chẳng phản đối :D Nhưng chắc là Dm sẽ phản đối đấy =))
Thế anh nhận Đm làm anh thì em thấy thế nào =)) =)). Dù sao thì Đm cũng học giỏi hơn anh nhiều mà :p

nhgiang said:
Thế anh nhận Đm làm anh thì em thấy thế nào =)) =)). Dù sao thì Đm cũng học giỏi hơn anh nhiều mà :p
Thế nào là sao? :) Làm sao nhận Dm là anh được? :D Em bảo là nhận nó là cháu thoai cơ mà? =)) Anh nghĩ lại đê :q:

nhgiang

Member
MissIndependent said:
Dĩ nhiên là em không thích roài :) Em đã bảo là nếu nhận Dm là cháu thì em không có ý kiến giề :D Chứ nếu nhận nó là anh thì em phản đối =))
Thế thì được roài :D

TÊN ĐÌNH MINH KIA , EM GÁI TA MUỐN LÀM THÊ TỬ CỦA NGƯƠI , NGƯƠI KO CHỊU. BÂY GIỜ NGƯƠI LÀM CHÁU TA , CŨNG CÓ NGHĨA LÀ LÀM CHÁU CỦA EM TA , NGƯƠI CÓ CHỊU KO =))=))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000