Ai xứng đáng làm mod 0609

Ai xứng đáng làm mod 0609

• Pan_Kut3< Phương Anh>

Votes: 28 45.9%
  • Mr Lady <Lan>

Votes: 1 1.6%
  • alexknight<Trí>

Votes: 2 3.3%
  • meomunsatthuA7< Lâm>

Votes: 23 37.7%
  • Tiến-KFC <Tiến>

Votes: 7 11.5%

• Total voters
    61
Status
Không mở trả lời sau này.

Pan_Kut3

Member
Đây là 1 cuộc điều tra nhỏ xem ai xứng đáng cho chức mod của box 0609... Hiện nay có rất nhìu mem nổi loạn đang săm soi chức vụ này <điển hình là Mr Lâm và Mr KFC>... Mong mọi người bình chọn công bằng Dưới đây là 1 số ứng cử viên:
  • Pan_kut3 <Phương Anh_1 mem 0609 mới nhưng đã có kinh nghiệm nhìu năm và post bài rất chất lượng... hí hí>
  • Mr Lady <Lan- là 1 mem 0609 tích cực trong box 0609>
  • alexknight<Trí- tạm thời ko có thông tin, nhưng là đàn em của 2 chị trên>
  • meomunsatthuA7< Mr Lâm- là 1 tên 0407 già zòi nhưng cú đú đởn đòi làm mốt box 0608, đặc biệt có tiền sử hối lộ admin>
  • Tiến-KFC <hay câu bài, post bài nhảm nhí, đàn em của Mr Lâm -> ko đủ tư cách làm mốt, tiền sử giúp đỡ hối lộ admin>

sheva_d6

cho e hoi muon duoc binh chon thi lam the nao` ......... he he vi~ dai nhu minh ma hok co ten tren kia qua? la 1 bat cong cua? tao hoa' ...... ah ma hok la bat cong cua? 0609 ^O^ ^O^ ^O^

Chậc chậc ...........sao lại không cóa tên mình nhẩy ...........đăng ký ngay từ khi nghỉ hè rùi mừ .......:"> ........đề nghị làm lại cái khác cho đàng hoàng nha ;-) ....... ^_____^

Red Devil

Member
Nick đen chứ có gì đâu. Nói chung set mode là do admin thấy ai xứng đáng thì sẽ cho làm.................bầu chọn thế này kô ăn thua đâu. (Tí nữa tác động cho anh Lam.............kekekeke)

winter09

Moderator
SAo ko có mình nhỉ? Các ửng cử trên kia tòan cao thủ đỉnh cao .....câu bài:S
Má cái này anh Lam quyết định, ai nói tớ tớ là anh í ko bao giờ vào rum đọc bài đâu

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000