Admin ui, cai trang chu admin dung source gì vậy ?

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Hiện tại anh đang dùng code News sửa từ Php Classifieds ! Hiện nay trên mạng code News rất phổ biến,em có thể kiếm nó từ rất nhiều site của Việt Nam và phá code tự làm riêng cho mình 1 cái giống cái của anh !

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Code đó và code của anh là 1 em ạ.Chẳng qua là khác nhau về templates thôi mà em.Hiện anh đang định làm 1 bộ code khác nhưng chưa biết là nên làm thế nào cả :D Chắc chắn là sẽ ngon hơn code hiện tại mà mình đang dùng !

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Em nhầm rồi bất kỳ web nào cũng phải có template chứ,nếu không có template thì làm sao mà có nên hình dạng của web được hả em.Nhưng ở code news này nó không cho ta thay đổi template 1 cách dẽ dàng như các code khác mà ta phải tự sửa các file có liên quan đến template để hình thành nên 1 template của riêng mình !

lexuscva

Member
Em nhầm rồi bất kỳ web nào cũng phải có template chứ,nếu không có template thì làm sao mà có nên hình dạng của web được hả em.Nhưng ở code news này nó không cho ta thay đổi template 1 cách dẽ dàng như các code khác mà ta phải tự sửa các file có liên quan đến template để hình thành nên 1 template của riêng mình !
ah ha...vậy ra anh Lam chữa lợn lành thành lợn qùe à?? hi hi hi??
Cái của nó đang đẹp thế mà !! hì hè

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
@ lexuscva:
Em nhầm rồi,cái template mà em thấy ở các site đó là do 1 người làm rồi share cho những người khác dùng.Còn anh không muốn dùng giống với các site khác nên anh thiết kế lại như thế.Template lúc đầu nó thì xấu hơn những cái template mà em nhìn thấy ở các site !
Nhưng em yên tâm đi.Sắp tới anh không dùng code new này nữa đâu,vì code này còn nhiều điểm chưa hay lắm...:D

Condor

Nói chung thì dù code nào đi nữa hiện giờ site em vẫn chưa có code new :D, mà dùng post nuke hay php nuke cũng không thấy hay lắm T_T ... portal thì của vbb có đúng cái ad là hay nhưng cài toàn lỗi T_T ... chưa có cái gì nhét cho trang chủ :D ...

Kid08

Member
trang chủ hả, chuyện nhỏ dùng nukeviet và cắt chức năng đăng ký đăng nhập đi là quá hoàn hảo, skin design quá dễ, nếu ko thì làm trang chủ bằng HTML dễ nhất chỉ ngại lúc cập nhật tin tức thui, VD như cái xitinclub.org (10d8cva.net) em đang dùng trang chủ bằng HTML, sắp đổi sang nv, thấy có mấy cái skin metal mussic nhìn vãi......

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000