A7, đi chơi thế nào đây?

caphedang

Chán mớ đời, thằng Xuân Lâm thay vì lên các topic để câu bài thì tập trung chuyên môn để nâng cấp con võ lâm của mày đi.
Bà con còn đủ chất xám nên bàn xem hè này lớp mình đi đâu đấy 2 ngày đê. Đã có 2 sự lựa chọn là Cát Bà và Tam Đảo, mọi người thik đi đâu thì nói ý kiến xem có okie được không, mà có nên đi chung với 1 lơp khác không hay là đi riêng vì anh nghe phong thanh thấy bảo sẽ đi chung với Â6.
Thấy chúng mày nói chuyện nhạt nhẽo was nên mới phải lập thêm cái topic này cho đỡ mang tiếng lớp. Bàn nghiêm túc đấy nhé, thằng Lâm bỏ cái câu Amen dở hơi đê.>:)

Lại 1 topic nữa của A7.... A7 chơi nổi wá... :))...Amen:p

Đi Tuần Châu đi anh.... Hoặc sang Thái Lan cũng đc. Em ko chê đâu... Amen Amen Amen Amen

Oh Đông Timo là nước nào chế, mà Lào sang hơn Thái Lan thì chắc VN sang hơn TQ rồi hehe

Mà ban phụ huynh các em A7 dễ tính thế, ko sợ ngủ cho ngủ qua đêm có chuyện gì à ^^

Chết ... a7 với d8 đi cùng nhau mà ngủ qua đêm, chắc cs chuyện xảy ra mất :p
Anh ơi .... Tuần châu đê mừ ... nghe hay hơn Tam Đảo và Cát Bà ... ai cũng thích :x

thúy xinh

Member
cát ba có vẻ gần mà hay hơn! vì vân đồn nge cứ ghê ghê.. nhìu nghiện :((..nhưng thấy mie em bảo bi giờ ng ta sửa lại đẹp lém :x

thúy xinh said:
cát ba có vẻ gần mà hay hơn! vì vân đồn nge cứ ghê ghê.. nhìu nghiện :((..nhưng thấy mie em bảo bi giờ ng ta sửa lại đẹp lém :x
Toi dam? bao? voi' pa` la` chan' cuc.! Nam ngoai' vua` di! nha^t' la` khoan? cho` pha` ui' dzoi` oi at' ca? 1 ngay` co`n nghi? ngo*i gi`nua~!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000