A5- 5ber1. Ai là dân 10A5 thì vô đây nha

Status
Không mở trả lời sau này.

chocomog_257

Moderator
thaole said:
buffon mà là con trai á? thế không phải đàn bà à ? thế mà mình nhầm . ngại wá. lý lịch là một chuyện còn trai thật hay trai giả lại là chuyện khác =))
Thế chúng mày ko biết Buffon là cầu thủ nào ah, quê :p

chocomog_257

Moderator
trangceline_89 said:
Kinh đây, 14 trang roai` đây', cảm ơn D3 đê chớ, hay chuyển giao luôn thành topic "D3 toàn tập phần 2" =))
Uh có khi phải rename nó lại thành "D3 - The Sequel" =)) Muh chả thấy A5 cám ơn D3 gì cả nhỉ ;-) 14 trang chứ có ít jì đâu ;-)

vichia

Active Member
buffon hả ! anh kết buffon cực kì ! có cần anh cho 1 bài về buffon ko?
( đùa tí, tự nhiên click nhầm vào đây... vào rồi chẳng lẽ không pốt-x bài ! ngai wá)

ruantaihuacythd

các bạn D3 ơi nhường lại topic cho lớp tớ đi, các bạn lấn át hơi nhiều đấy, nếu muốn buôn chuyện thì về topic lớp mình mà buôn còn khi nào có gì nhắn nhủ với lớp tớ thì hãy sang đây nhé.

Lệnh ngừng bắn bắt đầu có hiệu lực, anh em mình rút quân đê. Cảm ơn các bạn A5 đa giành cho khoảng 13 trang của topic này cho D3 câu bài, thanx nhìu :D

p3yeu

Member
bạn yêu thích vẻ đẹp thiên nhiên,chốn đồng quê vn
bạn mong mỏi 1 chốn dừng chân mát mẽ dưới cái nóng oi bức
bạn cần 1 phong cách phục vụ rất pro của đội ngũ tiếp viên greencastle
bạn đi tìm của ngon,của lạ,của hấp dẫn :>
hãy đến với gian hàng LÁ CHUỐI_GREENDAY của lớp 10d3cva,nơi mà các bạn nhận nhiều hơn các bạn mong đợi với 1 không gian xanh lãng mạn,so cool :) và nhg mặt hàng tươi ngon hấp dẫn
warmly welcome all of u to D3 CLASS__D3 GREENDAY
GO AND TRY
COME COME COME
I BET U WILL LOVE IT
:d: :d: :d:
cho tớ bon chen tí :) đừng cáu nhé

ruantaihuacythd

A5 ơi! Đâu hết cả rồi, tất cả phải tập trung vào làm trại đi chứ, ban lều đang bận rối rít kia kìa, nếu thiếu việc thì cứ điện cho Uyên Nhi Xinh Đẹp thì có cái mà làm ngay, tất cả phải cố lên đấy, vì đây là danh dự của cả lớp mà.

shosaitoki

rõ khổ, con Huyền vừa vào quảng cáo cho gian hàng một tí mà các bạn ý đã tưởng là khoe đểu nên phải khoe ngay cái trại gì gì đấy của các bạn ý chứ trong nay làm quái có mống nào A% mà kêu với chả gọi

p3yeu

Member
thôi mày
đừng đá đểu các bạn ý nữa
to chuyện
gian hàng các bạn ý đối diện lớp mình
phải giữ tình đoàn kết chứ
nhỉ????

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới