A5 2000-2003 đâu rồi có ai kô zoo đi.

thinh25785

Chà chà, bác Phương nhà mình học chăm chỉ ghê, tớ sợ rồi đó. Nhưng mà giúp Nga phải giúp cho chót vì bạn ý học Tiếng Pháp. Bạn đưa links tiếng Anh thì dịch làm sao ^_^. Dịch giúp bạn đi hi`hi`, đừng có bắt tự nghiên cứu như thế :D
Nếu có tài liệu gì tớ sẽ send cho Nga ;)

Hibikibeou

thinh25785 said:
Chà chà, bác Phương nhà mình học chăm chỉ ghê, tớ sợ rồi đó. Nhưng mà giúp Nga phải giúp cho chót vì bạn ý học Tiếng Pháp. Bạn đưa links tiếng Anh thì dịch làm sao ^_^. Dịch giúp bạn đi hi`hi`, đừng có bắt tự nghiên cứu như thế :D
Ong thinh cho*i qua? Avatar du'ng tam trang la`m vie^c :D

Trong sa't thu? vat hehe:D

dangducvinh

Member
Hoá ra vẫn còn có thằng nhớ mình là ai, chán quá, forum CVA vắng tanh vắng ngắt thế này, thật buồn, cả cái lớp chuyên Pháp chả có đứa nào ngoài mình.

giagia00

thinh25785 said:
Bác Thịnh ơi thông cảm cho em.
Em biết tiếng Anh tiếng Việt thôi chứ bạn Nga học trái ngành em mà.
Mà google search đựợc tiếng Việt thì cũng được tiếng pháp đó chứ ...
Bạn Nga cứ việc dùng cái link đó chuyển Google sang tiếng Pháp là okie...
Chúc thành công...
Em mấy hôm nay cũng đang cong lưng làm hi` hi` cố gắng mua được cái PSP ao ước.
Nhưng oi thoi chặng đưởng còn xa xăm lắm hi` hi` :((

Hibikibeou

dangducvinh said:
Hoá ra vẫn còn có thằng nhớ mình là ai, chán quá, forum CVA vắng tanh vắng ngắt thế này, thật buồn, cả cái lớp chuyên Pháp chả có đứa nào ngoài mình.
hehe..add nick tao vao` cha't chi't di ma`y:D

T_Trang

Vào forum lớp mà thấy mỗi người chơi một phách,có cái gì mà mọi người cùng chơi được mới vui chớ

Sachi_san

Các bạn ở đây nhiều người đã biết đến trò chơi Chiếc nón kỳ diệu v1.0 rồi nhỉ,nhưng hơi chán vì chỉ có 3 người được chơi mà thôi,giờ tui xin cho ra mắt quý vị Chiếc nón kỳ diêu online version 2.0 không giới hạn số người chơi của chương trình,nhằm mục đích ai đên sớm đến muộn đều được chơi cả. Tuy nhiên phần "nón quay" vẫn ở chế độ 1.0,tức là nghe xong câu hỏi,các bạn post bài đoán chữ luôn,số điểm bạn nhận được tương ứng với tổng các chữ số của giờ mà bạn post.Tức là như sau : người chơi sẽ ấn vào nút trả lời (
) ,bạn gửi một bài,đoán một chữ nào đó sau đó bạn nhìn vào cái giờ mà bạn gửi bài trả lời đó nhé,tổng 4 số đó sẽ là kim chỉ của bạn đó.( VD:bài trả lời của bạn vào 23:59 phút thì tổng là 2+3+5+9 = 19 nhưng chỉ tính số sau,tức bạn được 9 điểm ok???Giống như chơi đầu đít ý )
Thang điểm như sau:
Nếu bạn được:

0 điểm : tức là bạn quay vào ô Mất điểm=Mất lượt
1 điểm : tức là bạn quay vào ô 200 điểm
2 điểm : tức là bạn quay vào ô 300 điểm
3 điểm : tức là bạn quay vào ô Gấp đôi
4 điểm : tức là bạn quay vào ô 500 điểm
5 điểm : tức là bạn quay vào ô 600 điểm
6 điểm : tức là bạn quay vào ô Chia đôi
7 điểm : tức là bạn quay vào ô 900 điểm
8 điểm : tức là bạn quay vào ô May mắn
9 điểm : tức là bạn quay vào ô Phần thưởng = .... ( chúc mừng
)
Mỗi người sau khi trả lời phải đợi 3 lượt nữa mới được phép tiếp tục,tức là phải đợi 3 người khác trả lời rồi mới được trả lời tiếp.Và không được quay lại sửa đâu,bài trả lời của ai mà có dòng " Được nick sửa chữa/chuyển vào ........ " là coi như mất luôn.
Tui mới chôm được cái này bên TTVN , nghe có vẻ thú vị, nhưng mờ có bác nào muốn làm chủ xị ko nhỉ? Vả lại cũng chả biết nên chọn phần thưởng là gì. Cái forum này ít chức năng quá. T__T

Sachi_san

Các bạn ở đây nhiều người đã biết đến trò chơi Chiếc nón kỳ diệu v1.0 rồi nhỉ,nhưng hơi chán vì chỉ có 3 người được chơi mà thôi,giờ tui xin cho ra mắt quý vị Chiếc nón kỳ diêu online version 2.0 không giới hạn số người chơi của chương trình,nhằm mục đích ai đên sớm đến muộn đều được chơi cả. Tuy nhiên phần "nón quay" vẫn ở chế độ 1.0,tức là nghe xong câu hỏi,các bạn post bài đoán chữ luôn,số điểm bạn nhận được tương ứng với tổng các chữ số của giờ mà bạn post.Tức là như sau : người chơi sẽ ấn vào nút trả lời (
) ,bạn gửi một bài,đoán một chữ nào đó sau đó bạn nhìn vào cái giờ mà bạn gửi bài trả lời đó nhé,tổng 4 số đó sẽ là kim chỉ của bạn đó.( VD:bài trả lời của bạn vào 23:59 phút thì tổng là 2+3+5+9 = 19 nhưng chỉ tính số sau,tức bạn được 9 điểm ok???Giống như chơi đầu đít ý )
Thang điểm như sau:
Nếu bạn được:

0 điểm : tức là bạn quay vào ô Mất điểm=Mất lượt
1 điểm : tức là bạn quay vào ô 200 điểm
2 điểm : tức là bạn quay vào ô 300 điểm
3 điểm : tức là bạn quay vào ô Gấp đôi
4 điểm : tức là bạn quay vào ô 500 điểm
5 điểm : tức là bạn quay vào ô 600 điểm
6 điểm : tức là bạn quay vào ô Chia đôi
7 điểm : tức là bạn quay vào ô 900 điểm
8 điểm : tức là bạn quay vào ô May mắn
9 điểm : tức là bạn quay vào ô Phần thưởng = "...." ( chúc mừng
)
Mỗi người sau khi trả lời phải đợi 5 lượt nữa mới được phép tiếp tục,tức là phải đợi 5 người khác trả lời rồi mới được trả lời tiếp.Và không được quay lại sửa đâu,bài trả lời của ai mà có dòng " Được nick sửa chữa/chuyển vào ........ " là coi như mất luôn.
Mới chôm được cái này trên TTVN, nghe có vẻ thú vị đấy chứ. Bác nào thường xuyên online thì làm chủ ô chữ đi. Mà cái forum này ít chức năng quá, biết chọn phần thưởng là gì bây giờ nhỉ :-?

giagia00

Sachi_san said:
Mới chôm được cái này trên TTVN, nghe có vẻ thú vị đấy chứ. Bác nào thường xuyên online thì làm chủ ô chữ đi. Mà cái forum này ít chức năng quá, biết chọn phần thưởng là gì bây giờ nhỉ :-?
Cái này hơi bị rắc rối quá nha:p

T_Trang

Sachi_san said:
mày ơi,chơi kiểu gì,forum lớp mình thì nhảy vào tán phét cho vui thôi,chơi cái này phần thưởng tiền to thì mới đáng:D

Hibikibeou

O'e da^n mi`nh khe'o cung~ nhiu` tha`nh vie^n cua? TTVN nho*` he'he' To*' cung~ nhiu` gold va` dc nhiu` ngu*o*i` vote 5 sao la'm do' he'he'

*Tha`nh viE^n co' tie^ng' cua? F361 he'he'

toanctt

chà chà , mãi mới lập xong nick

hehe anh em o day chat chit vui ve wa ha , lan hop lop nay minh se dung len to chuc , vui phai biet , ban nao co y kien gi ko?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000