a4_&_staying-alive

Noodllez

huhuhuhuh!mày làm j ở đấy thế!
please đừng phá em!! mày mà tham ja là phải tham ja tủ tế đấy!
help me!!help me!SOS!:((
đừng có mà phá đấy!huhuu

SOS cái wai' j .. bà wi' nên bà mới vô wậy tẹo mà mầy đã làm loạn hết cả lên roài .. Hãm tài.com
:) Thế để tao pốt đúng chỗ vậy nhá ;-)
Ừm để xem noái j nào =))
À đúng rồi ... tao sẽ ca tụng nhan xắc các chàng của mày ;-)

Góp í chút .,. as lời con Dậu đã nói với tau hôm wa ..cái banner trên 4rum của mày nhìn hơi giống trẻ lang thang :p tao nói thế nầy ko có ý j đâu .. chỉ nhận xét chút xíu cho mày sửa sai tại chỗ thôi :) .. bao nhiêu ảnh mĩ miều thì ko chịu trưng ra chẹp chẹp [-(

superstar

Trái tim nhân hậu, giàu lòng vị tha và chan chứa tình yêu thương... It's me

Mọi người ơi, từ lúc khám sức khoẻ về đến h mà tao bùn wá trời. Chả mún ăn uống j hết... Lo chết thôi. Tao còn muốn dành tình yêu cho nhiều người, cho cuộc đời. Tao còn quá trẻ, còn quá nhiều ước mơ và hoài bão. Tao còn muốn yêu nhiều, còn muốn cuộc sống của mình tràn ngập tình yêu và niềm vui. Thế mà từ khi đi khám về, tao lại lo lắng rằng trái tim tràn đầy tình yêu thương của mình sẽ có thể tiếp tục yêu thương mọi người và cuộc sống xung quanh nữa ko???

Tao yêu gia đình tôi (ba tao, mẹ tao, và thằng em quỷ sứ của tao); tao yêu con Ki bé nhỏ, đáng yêu và nghịch ngợm của taoi; tao yêu bạn bè tao (cả cũ lẫn mới): cả con Khanh, con Ngân, bạn My, thằng Nhân và cả những người bạn mới lớp 3C; tao còn yêu bạn gái lớp 4K chiều nay gặp ở phòng y tế, tao yêu cô bé lớp 10 tao đang làm quen; tao yêu con đường hàng ngày tao sải bước; tao yêu cái cây liễu đong đưa trên vỉa hè phố Vạn Phúc; tao yêu cả những cô gái xinh đẹp mà tao không hề quen... Tao còn yêu đời lắm. Hôm trước status của tao còn là: "I'm in love with............ life".

Lạy Chúa! Tao còn nhiều ước mơ và khát vọng. Những ước mơ ấy cháy trong tim tao hàng ngày, hàng giờ. Vậy mà giờ đây, khi biết trái tim luôn tràn đầy tình yêu của mình có những tiếng động lạ... sao tao lại cảm thấy u ám thế? Chúng mày bít ko, huyết áp của tao ở mức cao gần như không thế cao hơn, sắp tới giới hạn; và tim tao phát ra những âm thanh lạ, nó đập rất nhanh và mạnh...Có lẽ vì tao yêu quá nhiều, mơ ước nhiều quá nên khi phải đối mặt với việc này, tao cảm thấy suy sụp.

Thứ 2 tao sẽ nghỉ học để đi khám. Hy vọng tao sẽ sớm trở lại là chính mình. Tôi ơi, đừng tuyệt vọng!

Noodllez

uý trời!!! hông sao đâu mày àh!tim tao cũng bị chẩn đoán là đập loạn nhịp mà tao đã chết đâu!với lại bọn khám sức khoẻ ơ trường thì....! lởm đời thế nào ai cũng biết!!!bình tĩnh lại chút coi!!;)

superstar

khà khà, vậy là tao lại có thêm fan hâm mộ. quả thật đúng là khó tránh. Ai bảo tao hào hoa phong độ lắm vào... Hố hố hố

Sẹc , seo topic lớp mình lại bị tụt ghê gớm thế này ? :( Chắc tại bọn mày bận học , hic .Trường iem tuy gần 3/4 là HN nhưng thỉnh thoảng vẫn có những chàng trai ko bít gì về bit torrent và những cô gái gọi internet là in tơ lét =)) =)) Mấy ngày nay đi học mà em khám fá bao điều " mới , lạ " =))

Mr. Hunk

Mù bittorrent thì cũng ko phải là quá đáng, mấy vụ P2P thì còn ít người biết lắm
Bất ngờ là lúc 1 thằng đập bàn đánh cược rằng MU là trò onl hay và đẹp nhất thế giới (*_*) và 1 con bé( chắc là Sơn La gì đó) nhất quyết ko chịu cho người yêu hôn vì sợ...có thai ( nghiêm túc đấy @_@) ........ôi ôi CĐ

Hự hự ,đây có lẽ là vài đoạn hội thoại trên xe bus mà em nghe xong choáng =)) :
A : Ê thằng kia ,hôm lọ mày chát với tao có nhớ iem gì bên Nhân văn ko ?
B : Cúo chớ , mai tao mang U Sờ Bờ cho mà xem , trong đấy có cái pho dơ có ảnh iem ý
A : Hôm nọ ép nick mãi ko đc , in tơ lét chỗ trường mình chậm ghê . Mày có chơi Âu đi sừn ko ?
B : Ko , thấy bảo đẹp lắm , xem cái chai lờ rồi

Hị hị hị, còn nhiều đoạn hội thoại hết xức giựt gân ,gây xốc sau lày iem xẽ pốt tiếp cho các bác =)) =))

Mịa .. "ép" nick:-&

U Sờ bờ 8-}

Cũng dân đi xe buýt .. nhưng cũng chưa từng 1 nần chứng kiến những cảnh tượng hãi hùng as thế .. hw .. of course đi bus .. thấy có 1 "tốp" jai làng đứng "chim" nhau =)) .. chốc chốc lại "Tiên xư bố mày" .. "mịe cái thằng lày ,, buông tao ra..cấu chít mẹ nó đê"
Tuy ko liên wan j đến công nghệ thông tin as con Hà =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000