A3 <~~ Yeah...

DVT2810

Member
Thì phải chọn những cái nào đông đủ chứ!!! Hum đó toàn chụp cái để làm avatar thì post lên làm gì...
Linh ui!!! Nấm +Nguyệt Anh cũng chụp 2 cái ảnh nghệ thuật giống giống ấy. Nhưng bọn nó kêu trông thô bỉ wa nên không muốn post lên đấy...

metal_boy_2412

Hẹp hẹp!!! Pà con có thấy cô bé Quỳnh đô giống mẹ cô bé nấm không lào?...hahaha :)) Còn chú bé Linh với 2 đứa bạn, hix hix, như học sinh cấp 2 ý....... Tình hình là kế hoạch giảm cân bị xóa sổ từ Tết rùi pà con à. Bi h thì... T.T

smooth

Member
thằng này mày giảm cân đi, sao mày béo thế hả, mất hết cả hình tượng đẹp của em CHI =)) Tìm cho anh cái bass nhanh lên, hè này còn về hóa giá đi chơi nữa... ko thì móm rồi đây ...

metal_boy_2412

hehe, Soci nà cái we' gì thế?
Kệ moa, béo thì mới ... không gầy chứ,hehe
Chú bé Đức oánh môi son hay sao thía ta, xinh khủng khíp. chụt chụt!!!

Hùng con

Member
Công nhận, cái ảnh chú Đức chụp trong thư viện có "bờ môi quyến rũ" quá.
Mà cái thằng Quân này, cứ cô bé với chú bé, hãm không chịu đc:D

smooth said:
thằng này mày giảm cân đi, sao mày béo thế hả, mất hết cả hình tượng đẹp của em CHI =)) Tìm cho anh cái bass nhanh lên, hè này còn về hóa giá đi chơi nữa... ko thì móm rồi đây ...
Oạch , Ngai quá . Sao mà mất hình tượng hả anh Đức. Béo nhìn mới dễ thương chứ. :)) .He. Ai lại gầy nhẳng xấu chít =))

metal_boy_2412 said:
hehe, Soci nà cái we' gì thế?
Kệ moa, béo thì mới ... không gầy chứ,hehe
Chú bé Đức oánh môi son hay sao thía ta, xinh khủng khíp. chụt chụt!!!
Tởm.Ghê cả người. Nhắn ông anh hum trước hỏi em sao lên anbum ảnh lớp em mà ko thấy có ảnh em . Thể theo nguyện vọng của ông anh sắp tới sẽ post 1 loạt ảnh của Nhóc lên anbum. Sướng nhá tha hồ xem :)) =))

DVT2810

Member
Hẹp hẹp!!! Pà con có thấy cô bé Quỳnh đô giống mẹ cô bé nấm không lào?...hahaha Còn chú bé Linh với 2 đứa bạn, hix hix, như học sinh cấp 2 ý....... Tình hình là kế hoạch giảm cân bị xóa sổ từ Tết rùi pà con à. Bi h thì... T.T
Sao mày có thể nói "cô bé" nghe kinh thế hử????Mấy lần gặp mày tao có thấy mày phát ngôn ra những từ chuối chuối như thế đâu cơ chứ.
Làm sao mà giảm cân được khi lúc nào cũng kêu: "Mày ơi tao đói" cơ chứ. Tao thấy mày càng tăng cân nhanh hơn thì có.

gil87

Quỳnh à, công nhận thằng Quân bị điên thật rồi...
hôm qua tao nhục không chịu dc,dc hôm thức đêm học bài,hôm sau không KT
khốn nạn,nhục nhã.....

trangmit

duc ne he ma to chuc di sapa la phai ru trang day nhe. ko thi dung trrach day. hehe.moi nguoi di tru du o dau ma chup nhieu anh the?????????

trangmit

ca nha len hoi hop dong vui wa nhi.hom nay moi vao xem duoc..heeheeh.Quan oi toi may to lam day nhe , de con Linh Trang danh moi khai...the la ko duoc, lan sau phai tu giac day..............hihhhhhhhhhiiiiiiii

trangmit

Dat nhanh the da keu goi moi nguoi di SApa rui ah...thich wa nhi. he Duc ma ko to chuc thi ko xong voi to dau day..Truong Dat co ca nhac ma ko keu goi anh em den co vu ah????????

metal_boy_2412

Em HTrang lại nói linh tinh roài, tại vì em LTrang ép wá nên anh đành nói zậy thui, e that nà... Nại còn nàm 1 fát mấy bài một lúc nữa, điên wa'

DVT2810

Member
Hồng Trang vừa mới lên mà post nhiều bài ghê!!!
Em HTrang lại nói linh tinh roài, tại vì em LTrang ép wá nên anh đành nói zậy thui, e that nà... Nại còn nàm 1 fát mấy bài một lúc nữa, điên wa'
Cái thằng này đúng là không có thuốc chữa rùi... tình hình là ngôn ngữ nói năng phải sửa sang lại mới ổn. Mà tao không nghĩ mày nói ngọng kình hoàng thế đâu đấy... he he
Mày học gì mà thức đêm để học cơ á. Từ hồi vào đại học tới giờ tao cũng thức để học khi kỳ thi tới nhưng chưa tới mức thức nhiều như mày đâu.

Giang Coi

ha ha!thoi di 2 anh chi chối mãi!
TAKE ME HOME, BABY!
TAKE YOU HOME, HONEY!
Thế này mà còn chối j nữa hả?nhận đi cho nó sớm !=))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000