A3 0508 <~~ Yeahhh

chiplove_skate

ghe that
quan voi trang lai thi nhau post bai day ha
sao dao nay chan the ko biet (bay gio la 7h15 ~~~~>som qua )
hom no di tham quan vui that cuoi nam to chuc lan nua nhi?
thoi pai moi nguoi em di an sang day

MinhTrang_711

Cuộc sống thú vị thật đấy......
Buồn và vui đều có cả..........có lẽ phải trắc trở thì mới là cuộc sống và phải trăn trở thì mới là cuộc sống của mình.........Mình thik nghe bài này thế....http://sevenlove.good.to ...........mọi người thik thì nghe qua nhé........hay ko thể chịu đc.....mặc dù nghe thì rất buồn......

Cám ơn những người bạn.........đã sống bên cạnh mình........những lúc buồn và thất vọng......muốn khóc thật to và cười thật lớn.....

@Quân.....ông thik nghe những bài buồn mà......tôi ko biết ông có thik nghe những bài sến hay ko nhưng mà tôi thik bài này lắm.......cám ơn ồng vì cái email...........bài này dành riêng cho ông

Sirius

Member
Lâu không thấy Trang lên 4rum ,nay thấy tái xuất giang hồ với 1 phong cách không hề thay đổi.Vẫn kiểu nói chuyện [trên mạngư 1 cách ngập ngừng, vẫn lối nói bỏ dở, vẫn những lời văn đầy ản ý , nhưng tất cả đều tạo nên 1 phong cách rất Trang A3 không lân vào đâu trên 4rum này.Mừng Trang quay trở lại vùng đất hứa này.
Cuộc sống luôn thay đổi, những gì đã qua hãy để nó trôi qua 1 cách nhẹ nhàng, đừng suy nghĩ , đừng trăn trở, đừng bắt nó trở thành những gánh nặng tcho tâm hồn mình.Hãy để nó trở thành những kỷ niệm đẹp

mhung ki niem buon` van phai la nhung ki niem buon` thoi Tuan' ah. Lam` sao ma` dep duoc khi no' da~ tan` pha' va` gam nham tam hon` nguoi ta mot cach dau don'. Khong the nao` nam' chac duoc so' phan cua minh trong tay dau

@ Trang: cai' link hong roi`, ba` gui lai cho toi nhe. Cam on ba` rat' nhieu`.

MinhTrang_711

@Quân : tôi xin lỗi tôi ko để ý đến cái link lắm........
link đây: www.sevenlove.good.to bài hòn đá cô đơn......hy vọng rằng ông sẽ thik...........

@Tuấn.....lâu lắm rồi ko gặp bạn .....lần nào những lời động viên cổ vũ của bạn cũng làm cho mình suy tư............mặc dù bây h mình đang buồn ....... tạm thời vẫn chưa thể post những bài dài như ngày trước......nhưng phong cách thì cứ mãi là của mình thôi.....

Mai là một ngày mới......nhưng ngày mới bắt đầu từ đêm nay.........ấy à....

MinhTrang_711

6/12....11h trưa//......

Tức là mới xong một buổi sáng/..........chưa đến lớp nên chưa có những chuyện j xảy ra tiếp theo.......sáng nay làm hơi bị nhiều việc ......đã thấy đỡ hơn hôm qua.....buôn dưa lê với thằng con rể........khám phá ra nhiều chuyện cũng thú vị....buồn cười thật ......mình có thêm mấy đứa bạn thật tốt.....thật hiểu mình và cả hiểu đời nữa.........có lẽ khi đó một con người ích kỷ và khó hiểu cũng phải mở lòng mình ra nhỉ..........dù chỉ là chút xíu thôi ...........sao yêu cái gia đình nhỏ bé của mình thế.......y>:D< :x yêu tất cả mọi người từ lớn đến nhỏ...........yêu mà trở nên kiên cường hơn..........

MinhTrang_711

20h30 ...6/12/05
đỡ buồn hơn rồi.........nhẹ cả lòng hơn....."bố" bảo nên cho mình thêm một cơ hội.....nghe lời "bố"......cám ơn "bố" nhiều......mở lòng ra một lần nữa......yêu bố và gia đình mình thế:)
....Trời lạnh......cả mưa nữa.............lạnh quá.....hơi nhớ mùa đông năm ngoái.........

Bên nhóc h này cũng lạnh lắm:) ................

ly huyen vy

Member
AAAAAAAAA,A3!To co 1 "bi mat" to dung ma hom trc ban Phi' Duy moi "buon".kekeke, ben y co ban Tu' ha???kekeke muon lam wen voi Khoi lop to thi phai sang D4 chu!>:D< >:D< nhiet liet chao mung...year...

MinhTrang_711

.....:))

8/12/05.......dạo này bị quản chặt.........ít được lên net.................chán......ngày xưa mình được lên thaỏi mái thì ko đăng ký được 4rum........hic.......bất công xã hội......

....Dạo này trời lạnh thik thật........mình thik nhất là trời lạnh.....mùa đông vừa thik vừa sợ.....sợ :"lạnh" mà........

....Nhưng mà bây h đã đỡ hoen...chả biết duy trì được trong bao lâu nhưng mà tạm ổn....

...Hôm nay đc 7 Văn.......hú hồn........
...Cái ảnh lớp mình nhìn bỉ thật.....hiihihihi

.....ấy à....ấy có lạnh ko?........;)

gipypy_9x

Member
Oài , khâm phục bạn Trang thật , lời lẽ triết lí sâu sắc we' . À , ở a3 có bạn trung pd với bạn Quang đúng ko ? , cả bạn Bách nữa nhey? ^^ + thêm bạn Sơn nữa . Tớ luôn có ấn tượng tốt đẹp với những ai tên là Sơn , nếu bạn nào có nick của bạn Sơn lớp ấy thì cho tớ nick nhe' ^^

MinhTrang_711

Chuyện.......hihihi.......nếu đầu năm nay mà tớ ko quyết tâm vào A3 thì tớ đã cùng lớp với Châu rồi.........Nhưng mà......4 năm chuyên văn là đủ lắm rồi.......thêm 3 năm nữa chắc tử mất....:))
......23h45 hôm qua mới ngủ.....dạo này lại có cái tật buôn & mess cho con rể muộn.....tối qua hết 16 cái mess......tiếc tiền .....buồn ngủ quá.......ngồi tụng Lý cả sáng mà chưa xong....nhục thật.....mình căm thù lý.......hic hic:((

@ Trang: qua? sololist cua ba` Trang do' ha? mau' nhi. Chuyen cua ba` den' dau roi`, sao khong gui mail j` het' the'
@ Chau: nik Son la` son_chucong. Ba` co' di tap bong' ro khong vay

Cai' anh bi? khong he' he', bao nhieu cong tao hinh` moi' duoc. Con` nhieu` lam nhung chua pozt len duoc

chiplove_skate

y kho tha n hi
cuoc doi cang luc cang nhieu dieu dang chan ~~~~>that muon ch et di cho xong :((
nhung trc khi chet thi moi nguoi nho ............tang em qua no-en nhe (yeu moi nguoi nhieu:x :x :x

MinhTrang_711

17/12/05
Vua ra khoi nha co Hoa xong]

Buon ngu qua roi.....1 tuan nua la noel,......chang biet noel nam nay se the nao....moi viec duong nhu deu tot dep......va cau mong la nhu the....sap thi hoc ky......diem noi chung deu on ca......se co gang len hoc sinh gioi ko thi co day nguoi san sang te minh len....chan...hihic.....co len cHiaki

chiplove_skate

hic hic ko biet co dc hoc sinh gioi ko nua (kho' qua ):(( :(( :((
ma 1 tuan nua la noen roai ~~~~>kinh te ko cho phep dang thieu tien mua qua ne` .!!!!............neu ai bi minh tang but chi thi dung oan gian gi minh nhe>:D< :D :x (yeu moi nguoi nhieu ---cua it nhung long nhieu ma:x )

ly huyen vy

Member
Kham phuc ban MT that :? ,mot minh duy tri box cua lop .Dan A3 it noi qua, nang no len, de ban T "don thuong doc ma" chien dau voi mod the kia ha???Theo le thuong thi ko dc post 3 bai lien nhau nhung to thay ban T post tan 5 bai lien nhau co a :) .
A, ban viet NK lop do ha?Hay lam, ko ngo A3 cung co nhieu "noi nho bat dau tu gio" the.
Diem 10 cho su nhiet tinh va...ban viet rat hay ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000