A2 nhung neo đường

cupid

t hỏi k đứa nào trả lời thôi t đành tự trả lời vậy !!!
Đây là ảnh thằng cu Bấn chụp hôm Tết ở nhà ... hôm đấy mình mất mấy trăm oaoaoaoaoao :( đau em đã thế lại còn bị thằng cu sex làm hỏng bố cái nồi xịn.. về nhà bị chửi thui rùi hic :|

cupid

3topic kia được lên chả lẽ cái này k :(
cho cái ành k lại bảo câu bài,chẹp !!! đây là ảnh Đát đ... nó k post thì mình post vầy ...

Pikachu

Member
sau thời gian chinh chiến anh đã trở về để hoạt động
thằng đạt đệ dạo này thời trang lạ mắt quá...đợt tới nó về chắc cho ở phòng riêng quá...

cupid

hehehe mà con chó đấy nó quyết định hết WC nó mới về cơ... m xem thế nào có cho nó tham gia kế hoạch làm giàu của a e mình k :D

Pikachu

Member
mình nói làm tao hi vọng là sau tấm ảnh kia nó và cái skate lao xuống sông....
anh em ta cứ làm giàu...nếu nghèo đi thì bắt nó khoa đi cửa lò

Pikachu

Member
mình nói làm tao hi vọng là sau tấm ảnh kia nó và cái skate lao xuống sông....
anh em ta cứ làm giàu...nếu nghèo đi thì bắt nó khao đi cửa lò

cupid

mịe cái thằng đấy mà m hi vọng nó khao m á,chẹp t hơi nghi ngờ :D thôi a e mình cứ tự thân vận động là hay nhất... tiện thể hỏi các chú phong trào "hướng tới WC" của chúng ta tới đâu rồi nhỉ ???

Caramel

Member
cupid said:
post cái ảnh để kéo topic

.. úi .. em Hạnh .. người yêu bạn cứt của mình .. ^_^ .. càng ngày càng xinh ra ......
..àh .. nghe jang hồ đồn đại .. bạn Hoa lớp A2 đã lên xe hoa ... về nhà chồng nơi xứ lạ .. có phải không các bác ???

cupid

hehehe m nghe đâu cái tin đấy thế Nghĩa ??? nó chưa lấy chồng đâu... ít ra là bọn t chưa biết :|

Caramel

Member
tớ nghe giang hồ bên Hà Lan ở Saxion nói .. bạn Hoa đã kết tóc xe zuyên cùng 1 anh chàng đẹp zai người Thổ Nhĩ Kì .. [^.^] ... vào hỏi anh chị em nhà ta xem có đúng không .. để còn đồng thanh "Cung hỉ" chúc mừng ..

thuyanh

ặc ,nhìn wả nick cứ tưởng con bạn mình dám mò vào đây, nhìn lại avar hoá ra con trai..hời, cụt cả hứng! lol

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000