A2 đã có forum riêng

xoai

Member
Trình độ chú DK ngay từ khi đọc mấy bài viết của chú đã thấy kém rồi! haha! nói thật nhé! đã là dân hack thì đừng có đi post bài hack lung tung! có post thig post ở các diễn đàn hacker. chú đã cóp chỗ khác thì chớ lại còn đề sưu tầm! ngại quá! mà nói thật nhé! cái phiên bản mà lúc chú tấn công (tui cũng đek biết chú có tấn công thật hay không hay lại làm mấy chò flood vớ vẩn) thì nó là v1.2 Beta 3. Bản này đầy lỗi. khó đăng nhập.! thế mà chú không hack đuwocj mới là chuyện lạ. đã vậy lúc đó tôi còn chưa làm các công tác bảo mật như bài chú viết bên website and internet. (bài này của anh Trí bên Tri Thức Trẻ, sau được cóp sang nhiều diễn đàn khac) haha! gà lắm!

Deathknight

Active Member
các bác thông cảm
mấy hôm nay hết tiền (Acc chùa 1 đống, nhưng dùng net dịch vụ vì sợ bị Hack)
lại kiểm tra 2 tiết văn (nhưng vẫn "móm", đầu năm mà xui wá)

*còn vụ tui copy bài , có gì đâu, chẳng wa là do tui nhiệt tình wá
làm Mod mà ko post tí bài nào thì cũng .. hơi ngại, cẳhng lẽ lại đi Post Acc , CC chùa như bên VB? xầu mặt CVA wá
*mà cái 4rum của U thì hack làm gì? có bao nhiêu mem nhỉ (lúc tui vô là 6) bài viết có là bao (cũng 6 nốt), làm chỗ thực tập thui (nhưng đúng lúc hết $, xoai đã cho nó lên 2.0)
*WhoCares, CN này chiều ông có nhà ko? để tui wa

xoai

Member
trình đek có đòi hack! dù ít hay nhiều thì ảnh hưởng gì! thích hack forum to để nổi à! haha! ngựa non háu đá!
tôi online linh tinh lém! mà DK thử làm 1 forum hay web đi! CC chùa 1 đống cơ mà! để xem tôi có hack được không!~ hehhe!

Deathknight

Active Member
<!--QuoteBegin-xoai+Oct 3 2003, 04:21 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (xoai @ Oct 3 2003, 04:21 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> tôi online linh tinh lém! mà DK thử làm 1 forum hay web đi! CC chùa 1 đống cơ mà! để xem tôi có hack được không!~ hehhe! [/b][/quote]
khè.. wên mất, ông học chiều
hôm nọ lên A2 thấy mấy em coi được
*CC chùa ko nhìu, chỉ có vài con, dạo này hàng họ kém lắm, vài ngày là die
mà tui yếu tim lắm, dám hack nhưng ko dám dùng

xoai

Member
kinh! ông hack được CC thì tôi bái phục. hay ông lại nhặt nhạnh ở mathuat, vietbac, dochua,.......
trình độ u hack được CC thì.......

Who_Cares

Member
a2 đầy người thế kia mà bảo không có ai...
Còn hơn a3 của tui... chả có mống nào cả... một mình chống mafia (chống lại bọn a2 :lol: :D )

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000