A2 của thầy Dương Ngọc Liên ơi!!!!!

mimanchi

Member
tình hình dễ tao ko đi được châu Âu lém...dạo này xin tiền ăn còn khó khăn...nói gì xin tiền đi chơi.....chán như con gián...:(

wine.genie

Linh đây, gần một tháng không vào trang này đã thấy lớp mình tụ họp đông đủ wa'..hehe! Hai con kia rục rich rủ nhau đi chơi mà không rủ tao à...bọn ki bo!!! Chúng mày đứa nào có ảnh ót gửi lên cho các bạn ngắm xem có thay đổi gì không? hơn một năm không gặp nhau roài ...
Đam San có cô bé nào trong avatar đấy, trông cute thế..cũng tên là Linh à? hehe..công nhận không hổ danh những người tên Linh, ai cũng xinh..khà khà..b-)
kêu gọi bọn ở VN vào đây khó lắm, chúng nó bảo vào cũng chả biết viết j`..thế đấy!! nhất là Q ỉn,đêm đêm vẫn lên mạng tâm sự với người yêu mà bảo bận lắm k có thời gian..grrr..về hè gọi hội đến đánh... :q:
Hix, tao vẫn còn bài thơ về lớp đấy, nhưng để ở nhà mất rồi, để hè về tao chép lại cẩn thận cho..đọc lại phải công nhận Liên tình cảm với lớp mình thế!!!
khỉ gió chúng nó đang được nghi easter thi mình cong lưng lên ôn thi..bất công xã hội!!! :-( ..
cho mọi người xem ảnh hôm tết nè, 3 chàng ngự lâm lớp mìn :D

HungKK

Ban Chi nói cái gi về bạn Hùng vậy nhỉ? Bạn CHI hồi đó không sang chứ đâu phải tại Hùng không nhiệt tình? Hè nay có đi đâu thi gọi Hùng một câu dt: (0033)698876695. Ngoại trừ tháng 7 ra bi dính thực tập.

teddybear

Member
Úi ui.. cái mặt Q ỉn trông vẫn đáng ghét tệ... H.A cũng không kém phần đáng ghét... T thì... ặc ặc... không nhớ là có đáng ghét không. He he...
Lớp mình dạo này vào đông thía nhẩy. Sắp phải đi học rồi... lại phải nghe bắn súng vào tai... hix hix... sao mà khủng khiếp thế không biết... ôi... những ngày rong chơi đã qua roài...ui giùi ui... ngại thế không biết :-(

mimanchi

Member
ui ui, ba bạn lớp mình kìa, trông yêu wá cơ =)) =)) tự nhiên xem ảnh lại nhớ mấy đứa lớp mình wa......
@Hung: Bạn Chi nói xấu gì đâu :D thế Hùng ko về hè này à, phải thực tập ah...xin thực tập ở nhà cũng được mà, vừa về đú đởn được luôn..thế là thiếu một nhân rùi, buồn wa....
@Linh: ai tên là Linh cũng xinh ah??? Hồi trước tao cũng nghĩ thế, nhưng sau khi gặp mày thì có một số cái cần phải nghĩ lại, có lẽ hồi trẻ mình bồng bột wá =)) =)) =))

HungKK

Thi tao phải làm ở bên Pháp nên mới không đi đâu đươc chư bộ. Tao thích sang Anh chơi lắm, mày co thể đón tiếp tao vài hôm không?
Linh đâu sao lại để cho Chi chê bai thế? Dù sao thì L cung đâu đến nỗi nào? :q:

teddybear

Member
Được Hùng động viên thế mà sao không thấy Linh đáp trả nhỉ... he he... Nguyệt miễn bàn về chủ đề này nhé.
Ai có ảnh lớp thì post lên đây cho bà con xem mới... Nguyệt đi chẳng mang được cái nào chán quá đi mất, cái ảnh lớp mình ngồi xếp chữ A2 ý, ai có không thì post lên nhé...

HungKK

Chúng mình có nên có vài lời bình luận về tài năng và nhan sắc của các bạn gái lớp mình chút nhỉ?

teddybear

Member
HungKK said:
Chúng mình có nên có vài lời bình luận về tài năng và nhan sắc của các bạn gái lớp mình chút nhỉ?
Hùng dạo này rỗi thế... ặc ặc... thôi xin... học với nhau 3 năm roài không hiểu nhua hay sao mà phải mang cả lên đây bình luận, ai xinh xắn giỏi giang còn đỡ... hic hic... chứ nói đến Nguyệt thì chảng khác nào vạch áo cho người xem lưng... ngại chết đi được... :9 :9

SANDY CAT

CIAO!!!
Mọi người lên mạng nhiều quá nhỉ? Nhưng mà hình như chỉ toàn những người đi chu du khắp xứ mới hay vào đây thì phải.Hè này mọi người có về tụ tập ko đấy?Nếu có thì nhớ phải nhắn cho bạn bè 1 câu chứ?
Chi " dở hơi"của tớ ơi,dạo này vẫn zui ze,trẻ khoẻ chứ hả? liệu còn nhớ dược chút tiếng Ý nào ko vậy?thỉnh thoảng lên thì nhắn vài lời cho bạn với nhá!
Nguyệt ui,sang đó mà im hơi lặng tiếng quá, mà Hương Linh gửi tin nhắn cho Nguyệt nhưng chẳng thấy trả lời gì cả.Nhiều người mong tin Nguyệt lắm đó!
Sao lớp mình chẳng có cái ảnh nào ở đây thế???

HungKK

Oh yeah!!! Bạn Chi thi không thể không bình luận được! Sau đây bạn xin mạo muội vài lời.
Nói đến Chi Thú là không ai co thể quên được hình ảnh của một bạn gái hiên diu, nết na, đảm đang. Không chỉ vậy, bạn học con rất giỏi, làm mọi việc rất chu đáo. Còn về quan hệ với bạn bè thì Chi Thú là một mẫu người bạn lý tưởng, bạn rất tận tình với tất cả các bạn của mình. Những lúc bạn mình gặp khó khăn, Chi Thú luôn săn sàng giúp đỡ. Còn khi vui thì bạn luôn là trọng tâm của hôm đó. Các cụ xưa đã có câu " công, dung, ngôn, hạnh" để đánh giá một người con gái và với Chi Thú thì câu nói đó không hề lỗi thời. Để nói lên được hết vẻ đẹp và những tính tốt của Chi Thú thì có lẽ phải hết vài ngày nên bạn xin tạm dừng tại đây. Nếu ai muốn biết thêm thì hãy tự khám phá.

PS: Chi ah, mũi mày nếu có nở to quá thì tao không chịu trách nhiệm đâu nhé.
Để tả hết tính cách của Chi có lẽ phải mất 1 vài năm.
Xin chú thích thêm: con con người ai cũng có mặt tốt mặt xấu

teddybear

Member
Hè hè... bạn Chi của tớ ơi.. ở nơi phương trời nào xa lắm bạn có bị hắt xì hơi không khi ở một phương trời cũng xa không kém, bạn Hùng của chúng ta đang hết lời khen ngợi bạn, để rồi kết bằng một câu: con người ai cũng có mạt tốt mặt xấu... he he... mà theo tớ được biết thì 2 mặt đó hình như bằng nhau... ặc ặc... vậy là sao nhẩy :9 :9
He he...hi Thảo yêu wý... :d:

mimanchi

Member
hihi Thảo béo cũng chịu khó mò lên đây cơ đấy....năm ngoái về gọi điện cho Thảo thì thấy mum toàn bảo về quê, Chi về cũng ngắn nên nháy mắt một cái là lại đi ngay....nhớ wa :x :D :D

@Hùng và Nguyệt: gớm các bạn cũng ko phải kể tính tốt của mình thế..những cái Hùng nói Chi ko dám nhận cả 100% đâu...chắc chỉ có 99% là thật thôi.....1% cũng phải để dành cho các tính xấu chứ như Hùng nói "con người ai cũng có mặt tôt mặt xấu" Chi tốt tình wa cũng ko có tốt, mình chắc phải sửa dần dần những tính xấu này.... hừm hừm.... :d:

mimanchi

Member
ờ mà mũi Chi lâu lém cũng ko thấy to lên....chắc nghe mọi người khen wen rùi =)) =)) lâu lém cũng muốn mũi to lên chút, mũi nhỏ wá cũng ko có xinh :q: :q:

jumbo_lp

Nay cai con ma ten la Chi oi tui khuyen that nhe, ba nen di tim ngay mot dua ma goi la bac si tam li hay tam than dị Benh nang lam rui do! Po tay!

jumbo_lp

mimanchi said:
bình luận à....ừ...bình luận về bạn Chi trước nhá <--------- xinh xắn giỏi giang :q: :q: :q:
Nay cai con ma ten la Chi oi tui khuyen that nhe, ba nen di tim ngay mot dua ma goi la bac si tam li hay tam than dị Benh nang lam rui do! Po tay!

teddybear

Member
jumbo_lp said:
He he, bạn Công Thành nhảy ở đâu ra mà nỡ nặng lời mới bạn Chi lớp mình thía???? Chi nhà mình đến bác sĩ tâm lí thì bác sĩ cũng bó tay thôi, y học đã bó ray roài còn giè... chỉ còn một cách duy nhất là đưa thẳng vào phòng đặc biệt trong SĐ thoai... he he... =))

mimanchi

Member
hahaha, thằng khỉ Thành cũng bò lên đây........tao mà đi trại thì hè về còn ai đi mua đĩa với mày lúc mày cãi nhau với "hàng" nữa hả con.........các bạn thông cảm, hôm nọ bạn Chi với bạn Thành đang tâm sự với nhau.....đang đến đoạn say sưa thì bạn Thành bị bạn Chi cho một câu "Oài, dạo này tóc Chi đẹp vãi" =)) =)) =)) nó vẫn cay cú ý mà, đừng chấp nhá :d: :q: :q:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000