A1 special!!!!

unni_x

Active Member
Chào mừng các bé 89 đã vô trường :D , UnNi và mọi người mà nói, hì hì :>> cũng ở trường 1 năm rùi :>> , cho nên các bé có gì chưa hỉu, chưa bít thì cứ ra hỏi han các anh chị nhá :D

Ai bảo là ai vào đây cũng để bắt nạt mấy em lớp 10 hả. Vào đây để làm quen chớ bộ.
Hì hì, chào các đồng chí ..... kém anh này 1 tuổi. Anh này vui tính lém. Cùng nhau làm quen đi.:D

mây xanh

Member
Mấy em ơi chị khuyên chân thành là nếu có thắc mắc gì thì nên hỏi các chị thôi ,đừng hỏi các anh, mấy ông ý đã chả biết cái gì thì chớ lại chỉ để ý xem các em xinh ko thôi. ;) Phải cẩn thận em ạ. =))

live-or-die

Active Member
...con trai soi gái xinh thì bảo là mê gái ....con con gai soi trai thì bảo la soi trai thì bảo la mê trai hả bọn mày.........mà các pac nói in ít thui để bác pé 89 nói với chứ...... :D :D

mây xanh

Member
Ko thấy các em lớp 10 nói thì mình nói hộ các em ý thôi mà.
Vương Anh ui , ý ông là tui là quân tử còn ông là tiểu nhân hả?

live-or-die

Active Member
oài....đồng chí mât den lóp rè đấy..........chú vuong anh nói thí có ngihax là.....bà va ông ấy là tiểu nhân còn tui la wân tử...... =)) =)) =))

unni_x

Active Member
:D rõ là khóa 04-07 mừ bé Un chả thấy các ku đâu, toàn thấy cái bọn gái già này ngồi buôn chuyện là thế nào :cool:
Êu Vân, Hùng, Ark ơi, chúng mi trốn kĩ viện đi chơi lâu wa' đấy, hum nay má lên đây gọi các con về :>>

mây xanh

Member
Chỉ có Hằng mà mì là gái già thôi nhá ! Đây vẫn còn xuân chán nhá.Mà tao có tham gia vao kĩ viện của mày hồi nào đâu mà mày gọi tao về làm chi?

unni_x

Active Member
ZLO2C said:
a'...hóa ra un la mámì con máy bac kia là..... :( :( ....ko dam nghĩ núa......sợ wá............. =)) =)) =)) =)) =))
:>> Má tưởng con cũng nằm trong lầu thêu của má :>>

live-or-die

Active Member
nhầm roaif .......chỉ là khach thu....bà nì ...ko phan bịt đựoc giữa khach hang và ngưoi làmlaf sao hả........làm an thế thò mất hêt khách.......do that die-lam an the thi chet..... =)) =)) =)) =))

D

daiduongsautham

Guest
Cha,box cua lop 10a1 bon minh ma sao toan cac anh chi lon vao vay ha Yen?To nghi cau nen den han lop ma van dong bon no,bao ai hay len mang thi hay vao box lop minh ,chu the nay thi buon wa!

unni_x

Active Member
Chị thấy các em nên gọi các bạn cùng lớp vào 4r trường cho vui :) năm ngoái vào thời gian này là các lớp đã vào nhìu lém rùi, mà việc gọi các bạn vào cũng không khó lắm đâu :D
to Thịnh : khách thật, đã từng là khách :D , nhưng con không nhớ sao, con quên tiền, phải ở lại làm việc cho má còn gì :>>

Không phải lớp nào cũng dễ vận động như vậy đâu. Thử vào lớp tui coi. mang tiếng chuyên Tin mà cả lớp chỉ có được 3 đứa vao 4rum trường trong suốt cả một năm.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000