A1 đây này

H

HoangAnh_Nguyen

Guest
anh đang ở Hn. Ngày nào mà chẳng đi ngang qua trường cva. Thế mà vẫn nhớ trường không chịu nổi. Em kiếm hộ anh 1 cái áo đồng phục để hôm nào chui tọt vào trường cái nhỉ. Nhớ cái cầu thang gỗ lim quá. Ước gì......giá như......nếu mà.....................

H

HoangAnh_Nguyen

Guest
hôm qua trương cva tổ chức dạ hội ca nhạc gì gì, thế là nhân tiện mình chui được vào trường, hehe. Thỏa lòng mong ước bấy lâu, nhưng mà....vẫn buồn, vì k còn bạn bè cũ ở bên cạnh. Ước gì...giá như..nếu mà.....(mình hơi tham thì phải)

tomcat

HoangAnh_Nguyen said:
hôm qua trương cva tổ chức dạ hội ca nhạc gì gì, thế là nhân tiện mình chui được vào trường, hehe. Thỏa lòng mong ước bấy lâu, nhưng mà....vẫn buồn, vì k còn bạn bè cũ ở bên cạnh. Ước gì...giá như..nếu mà.....(mình hơi tham thì phải)
H. Anh ơi (tạo gọi mày bằng tên này nhá :q: :d: :d: ) , trường CVA có ca nhạc à. Sao mày không ới tao một tiếng. Phí quá. Lâu rồi kô về trường.
Ở đây mày nhiều sư muội nhỉ. Haha

tomcat

estrella said:

ảnh em hôm đó nè hehe, cuời toe toét chả hỉu cười với ai nữa
Này em, trường CVA bây giờ hay tổ chức hoạt động ca nhạc vui chơi giải trí nhỉ. Chẳng bù cho bọn anh ngày trước chẳng có cái khỉ gì cả. Chán!
Ah , em có cái ảnh nào của thầy Mão không, nhớ nhất thầy Mão :q: :q: :q:

H

HoangAnh_Nguyen

Guest
to uyên: năm 20 tuổi em chống lầy à , nhớ mời anh đấy
to Thảo: e cười ----> hết gian ^_^

chúc mấy em khai giảng vui vẻ . Nếu có thể chụp cho anh xem mấy bức ảnh các e mặc áo dài ^_^

H

HoangAnh_Nguyen

Guest
"CHÚ Ý"
Kẻ nào đang dùng nick này của tao để viết bài thì liệu hồn rồi té đi!(Thằng ôn Hiếu béo hả,hay Trần chê????)
Đây là lần đầu tiên người có tên Hoàng Anh Nguyễn dùng nick này.Thế mà...
Mấy em ơi phải cẩn thận ,thời buổi này lắm cáo bắt gà lắm!

H

HoangAnh_Nguyen

Guest
Mà cái thằng giả dạng kia ,biết trường mình có dạ hội mà ko ới anh em 1 câu nhỉ?
Thằng này mày mang hơi lắm tội rồi đấy.
Mấy em ơi ,khi nào có dạ hội ca nhạc gì ở trường thì kêu bọn anh 1 tiếng nhé.lâu rồi ko về trường hình như bây giờ mở rộng lắm thì phải.
mà này Uyên Thảo ơi,về thăm trường bọn em có sẵn sàng làm tiếp.. à quên hướng dẫn viên cho anh ko vậy,trường mình bây giờ rộng sợ lạc lắm..

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000