^_^Kì thi học kì đầu tiên của đời học sinh cấp 3 ^_^

chocomog_257

Moderator
rosekiller said:
may mà năm nay cô chủ nhiệm trông mỗi 1 môn
không thì........
ối zời
3 môn nhóm 3 toàn cô Tâm trông thôi ạ :-S :(
em HA ơi, sao đề chuyên với ko chuyên lại khác nhau? anh tưởng đề ca sáng làm y như đề ca chiều thôi mà? :-/

the leave

Member
dau ma anh! thay chu nhiem lop em bao la de cua khoi chuyen va khong chuyen khac nhau ma. ko nhu the thi khoi snag thi xong nem de cho khoi chieu ha anh.
ah` ma con chia phong thi 3 mon toan, van, anh nua chu:(

Ice_Fire

Member
Làm thêm 1 câu thôi em , dài pỏ xừ :(
Lớp anh koi chuyện thi cử giống như đi tắm biển , có 1 điểm chung là luôn mang theo phao bên mình :D !

): Thư cảm ơn Văn Quyến, Cảm ơn anh vì tuyển VN không vô địch. Cảm ơn vì cả nước đã có 1 đêm yên bình, cảm ơn vì các đồng chí CSCĐ không có một đêm mất ngủ. Cảm ơn vì đã tiết kiệm cho cả nước hàng triệu lít xăng. Cảm ơn vì tôi đã không có một đêm với các trận nhậu ăn mừng đến sáng... Cảm ơn anh vì đã cho tôi hiểu đất nước Việt Nam đang sống trong hoà bình nhưng vẫn còn những thằng phản bội tổ quốc, những thằng bán nước, hại niềm tin người hâm mộ... Xin trân trọng cảm ơn! =))=))=))

ly huyen vy

Member
kekeke. thay DIa de tinh nen de cuong dia cua bon to tuy rat "chap va"(vi chu to truong xi' quaT____T) nhung van duoc coi la "tam duoc" hehehehe, hoc ki 2 em xin lam de cuong DIa tap 2 ^__^

the leave

Member
vy oi to lam xong de cuong dia rui do. noi ra lai thay tiec tiet dia tuan sau vi khong duoc on( tia khoi chuyend i tham quan ma:( )
cho iem hoi lai la da bac nao lam xong de cuong SINH chua cho em muon "tham khao" zoi ;) :D

trungvb

Moderator
LiA#1$ said:
Có ai làm đề cương thể dục cho những người có vấn đề về công lực không? (kt viết ý)
thằng bất lực này,,,,=)) =)) =)) ...tao có cho mày đây đề cương 9G cơ mày có lấy không tao vứt cho....=)) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000